B14 มีปัญหาครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย PONDIISJ, 9 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONDIISJ

PONDIISJ New Member Member

45
    1
    0
    เวลาสตาร์ทตอนเครื่องเย็นหลังเครื่องยนต์ติดเกิดเสียงดังแกร๊กๆๆจากห้องเครื่อง ประมาณ3-5วินาทีแล้วก้อเงียบไปเครื่องเดินเรียบปกติ สตาร์ทีเดียวติดทุกครั้งนะครับ และเป็นเฉพาะตอนเครื่องเย็น ถ้าหากดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่ไม่เกิดเสียงครับ รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับไม่สบายใจเลย ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    น่าจะเป็นโซ่ดังอ่ะค้าบตอนเช้าๆเครื่องเย็น เปนปกติอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้