ใครพอรู้เบอร์สี เขียว takata มั่งมั๊ยครับ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 5 ตุลาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อเลยครับ กำลังจะเปลี่ยนสีรถอ่ะครับ แต่ไม่รู้เบอร์สี กลัวออกมาเพี้ยนอ่ะ

1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เอาสายไปเทียบเลยครับ

2. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    เอาสายไปเทียบให้เข้าผสมสีให้เลยครับ

3. สายในที่นี้คือ เบลท์เลยใช่มั๊ยครับ - - ของปลอมก็หลายตังค์อยู่ แหะๆ

สงสัยต้องลงทุนกันหน่อย

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เขียว RE เลย เหมือนกันไหมหว่า

เขียว RE โทนไหนว่า

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้