ประตูหน้า-หลัง ที่กันโคลนล้อหน้า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย angkura, 7 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. angkura

angkura New Member Member

35
    0
    0
    ผมใช้ b11 ปี1986 ตอนนี้ประตูหน้า-หลัง มันผุแล้วครับ เคยไปปะผุมาแล้วครับปีที่แล้ว ก็เลยอยากหาประตูหน้า-หลังพร้อมคิ้วยางกันน้ำด้านซ้ายอะครับ แล้วก็ที่กันโคลนหน้าซ้าย-ขวา ( ที่อยู่ด้านในอะครับตอนนี้โคลนมันไปติตขอบประตูด้านในของเก่ามันหมดสภาพแล้วครับ )
    ไม่ทราบว่าที่เซียงกง ที่อยู่ตรงบางพลี มีไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    พี่ครับ หายไปไหนหมด หว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้