x x x x อยากถามผู้รุ้ เกี่ยวกับเบอร์ สีเขัยว ของ RE Super G หน่อยคับ !!! x x x x

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NinjaB11!, 7 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    พอดีน้องที่รู้จักกัน เคัาจะคลอดโฉมใหม่ออกมาเลยอยากได้ เบอร์สี เขียวๆ ของ Re Super G หน่อยคับ

ใครรู้หรือพอจะมีข้อมูลของเบอร์ สี รบกวนช่วยบอกด้วยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลย คับ :):):)

ปล เขียว Takata ถ้าใครทราบก็บอกได้นะครับ เป็นอีกหนึ่งทางเลือก คับ

2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    นึกว่าพี่จะมีโปรเจ็คเองซะอีกกกกก

3. เข้ามาดูเป็นความรู้ด้วย สบายดีป่าวครับ นิน

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    โปรเจครุ่นน้อง คับ โม...

บายดีคับเอก หลังๆนี่โดนออก ตจว บ่อยเลย เลยไม่ค่อยมีเวลาแวะเข้ามา เลย....

ใครพอรู้ช่วยบอกหน่อยนะ

จะได้มีรถสีเขียวๆ สวยๆ คลอดมาอีก คัน....:D:D:D

5. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    โทรมาดิ มีตัวอย่างอยู่ที่รุ่นน้องครับ

6. NinjaB11!

2,144
    424
    83

เดี้ยวโทรหาๆ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้