อยากติดตูดเป็ดยางดำอะ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย yommie69, 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yommie69

yommie69 New Member Member

2
    0
    0
    ใครพอจะรู้บ้างค้าบ ว่าตูดเป็ดสีดำที่เป็นยางติดที่ไหนได้บ้าง เคยเห็นที่ต้านข้างเขาตัดขอบมาเลยอยากรู้ว่าทำร้านไหน ฝากด้วยนะค้าบ:confused: :sad:

2. yommie69

yommie69 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบบบบบบบบบบบบ:teeth:

3. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    รอ คำตอบด้วยครับผม

4. jung

jung New Member Member

23
    0
    0
  5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    รถตู้ติดได้ไหมหว่า

รถตู้ติดได้ไหมอ่าคับ อยากเท่ม้างง่ะ อิอิ:cool::cool:

6. ไปติดมาแล้วครับด้วยงบแค่ 100 กว่าๆ ดังนี้
    1. ไปร้านขายยางเส้นๆ ไปบอกเขาว่ายางไล่น้ำ 2 เมตร 50บาท
    2. กาว 2 หน้า 3m 75บาท
    ผลลัพธ์ออกมาก้อใกล้เคียงครับ ของจริงใหญ่กว่านิดเดียวเอง เนียน....................อิอิ

7. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0

ขอดูรูปหน่อยครับ..เจ๋งดีครับ ชอบๆๆๆ

8. เด่ววันหลังเอามาลงให้ครับ เห็นทั้งปัดหลังทั้งตูดเป็ดเลย อ่า.............อิอิอิ

9. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    พี่เอก ไปทำที่ไหนมาบอกด้วยดิ ผมจะได้ไปทำมั่ง มาบอกเร็วๆๆนะ แล้วมีกี่ขนาด 5-6 cm ใช่อะป่าว

10. ไม่ถึง5-6เซ็นหรอก แค่ 3 เซ็นครึ่งเอง บอกเค้ายางไล่น้ำอ่ะ 2เมตร 50 บาท

11. แบบนี้เลยครับ ผมว่ามันเล็กไปหน่อย แต่ก้อOK ดีกว่าไปเสียตังซื้อตั้ง 800-900 ขนาดก้อพอๆกัน:D:D

12. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    สวยครับ ชอบๆ
    แล้วยางไล่น้ำที่ว่า เป็นของที่ใช้กับรถหรือว่าอย่างอื่นครับ
    จะได้ไปซื้อถูกร้าน อิอิ
    ขอบคุณครับ

13. ยางใช้กับอย่างอื่นมั้งครับ ว่าแต่จะให้ผมซื้อให้ไหมล่ะครับ แล้วมาทำด้วยกาน ผมอยู่นนท์ครับ
    ความจริงผมอยากเสนอ DIY เกจ์วัดด้วยนะ(ผมทำมาแล้ว) ลงทุนไม่ถึง 500 ได้เกจ์วัดมาตั้ง 3 ตัว

14. จ้าวโลก

273
    171
    0
    ขอบคุณ

โหพี่อยู่นนท์ผมอยู่หาดใหญ่ครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับสำหรับน้ำใจ
    เด่วลองหาดูแล้วค่อยถ่ายรูปมาให้ดูครับ
    ปล.เกจ์วัดไม่ถึง500 น่าสนใจครับ

15. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    รอดูรูปด้วยคน

16. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    พี่ สุนทร อยู่แถวไหนท์ ของนน ครับพอดี ผมทำงานแถว ซ.วัดบัวขวัญ อยากทำมั่ง
    แบบว่าอยากเท่ห์ แต่ตังค์น้อย อิอิ:D
    ปล. แล้วไอ้ยางที่พี่ว่านี่ ซื้อที่ร้านขายของพวกอุปกรณ์ ก่อสร้างใช่ป่ะ;)

17. neomaru U12

416
    6
    0

โทษครับถามอีกที ร้านที่พี่ซื้อเนี้ยอยู่ตรงไหนครับ

รบกวนพี่ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยครับจะโทรไป

ส่วนนี้เบอร์ผม 0858261536 ต้องครับ

18. 086-0816243 เอกครับ

19. AEK AT

AEK AT New Member Member

14
    2
    0
    ซื้อที่ร้านไหนพี่เอกผมจะเอาไปทำใส่all new vios

20. ก้อร้านที่เอกพาพี่ไปซื้อไง ก่อนเข้าซอยรพ. บำราศน่ะ:D:D

21. จ้าวโลก

273
    171
    0
    ทำเสร็จแล้วครับ 555+

22. neomaru U12

416
    6
    0
    ซื้อร้านเดียวกันกะพี่ สุนทรป่ะครับ 555 อยากได้อ่ะ แต่ไม่มีเวลาไปอ่ะ ไกลจัง

23. ใช่ๆ แบนี้เลยครับ เปะๆๆ

24. จ้าวโลก

273
    171
    0
    ไม่ได้ซื้อร้านเดียวกับพี่สุทรครับพอดีผมปริ้นรูปของพี่สุทรไปให้ร้านดู
    แล้วก็มีเหมือนกานเลย อิอิ ร้านที่ไปซื้อเค้าขายแต่พวกขอบยางรถยนต์อารายพวกนี้อ่ะครับ

25. neomaru U12

416
    6
    0
    ซื้อมาแล้วครับ ร้านเดียวกับพี่สุนทรแน่เลย หาอยู่นาน รพ.บำราษเนี้ย เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดู

26. จัดไปครับ อิอิ ว่าแต่อยู่แถวนนท์เหรอครับ

27. audiii

audiii New Member Member

3
    0
    0
    นับถือ ๆ....
    พี่ ๆ เก่งกันจิง ๆ...คับ
    สวยแถมประหยัดอีก 55:D

28. ลองทำดูครับ อิอิ ผมนะพอติดเสร็จแล้ว หัวเราะลั่นบ้านเลยอ่ะ แบบว่าสะใจ 850 ไม่ได้แอ้มเลย:D:D

29. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    นับถือ ไอเดียคับ ... แต่ถ้าเป็นยางรีดน้ำ พวก รถตู้ หน้าจาใหญ่กว่านะคับ .. ร้าน อยู่ตรงข้าม ราชภัฏพระนคร .. ชื่อ ร้าน pc รับเบอร์
    เป็นร้าน โครตยางคับ .. มีทุกอย่าง .. เพื่อน ๆ คนไหน ใกล้ ๆ รองไปดูนะคับ ไม่แพง

อืม.....เป็นข้อมูลที่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้