สวัสดีครับชาว Fit Club อยากจะสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย PJ_WinZaa, 28 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PJ_WinZaa

PJ_WinZaa New Member Member

9
    0
    0
    ผมเพิ่งจะได้รถ jazz มาจากบ้านแฟน เป็น Vtec M/T วิ่งได้ประมาณ 12000 โล ขับมาจากจ.กาฬสินธ์ วิ่งเกียร์ 5 เวลาวิ่งด้วยความเร็ว 100 โล/ชม. รอบขึ้นไปอยู่ที่ 3,000 รอบ เคยเหยียบถึง 140 โล/ชม. รอบขึ้นสูงถึง 4,000 รอบ :confused: อย่างนี้รอบถือว่าขึ้นสูงผิดปรกติหรือเปล่าครับ (รถยังเดิมๆ ยังไม่ได้แต่งอะไร) ชาวสมาชิก ช่วยตอบด้วยครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง :car:

2. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    รถผมก็เท่านี้นะครับ ( M/T)

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อันนี้มะทราบจิงๆคับ รอคนข้างล่างนะคับ ๆๆ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เท่านี้แหละครับปกติดี อยู่แล้ว :D :D :D :D :D :D

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    สงสัยต้องตามนั้น เพราะผมไม่รู้ของผมออโต้

6. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    คงต้องตามน้ำ เพราะขับ auto 5555

7. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    รอบสามพันก้อจะประมาณนั้นล่ะคับ

8. ตูน ค่ะ

ตูน ค่ะ New Member Member

23
    1
    0
    ของผมautoเช่นกานอะ

9. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    น่าจะปรกตินะครับ แต่ 140 รถผม รอบเครื่องดังสนั่นเลย เหมือนจะพัง เลยมะเคยเหยียบถึงเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้