++ SHOCK UP DAIYAMA ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย INITIAL_D, 15 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    อยากสอบถามว่า ผมสนใจ shock up ยี่ห้อ Daiyama อะครับ พี่ๆว่าเป็นอย่างไรบ้าง ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีเห็นว่าราคาประมาณ 25k แล้วเป็นของใหม่ และเป็นสตัทปรับเกลียว+ปรับหนืดได้ ซึ่งราคาขนาดนี้ก็คงได้แค่ Tein SS มือสอง แต่ผมก็ยังลังเลในยี่ห้อนี้อยู่ จึงขอคำชี้แนะด้วยครับ ( เพราะ shock up ของ EK หายากเหลือเกิน+แพงกว่าชาวบ้านด้วย )

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เรื่องโช๊ค ตอบยาก แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคล
    http://www.clubs9.com/silvers/01_suspension.php ยี่ห้อนี้เห็นโฆษณา
    อยู่ ไม่รู้โปรหมดยัง ลองดูครับ เป็นอีกหนึ่งตัวเลือก

3. INITIAL_D

207
    2
    0
    ขอบคุณที่แนะนำครับ คุณเต๋า

4. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    เพื่อนผม ใส่อยู่ รุ่นไหนไม่รู้กระบอกสีทอง ซื้อกับตัวแทนขายแถวบางนา ประมาณ 18000

ใช้ดีมากๆ นุ่มหนึบ ผมชอบนะ แต่คนขายบอกว่าหมดแล้วจะเอาบ้างซะหน่อย ไม่รู้เจ้าเดียวกันไหมนะ ถ้าไปซื้อบางนาก็น่าจะเจ้าเดียวกัน

5. INITIAL_D

207
    2
    0
    น่าจะใช่ร้านเดียวกันครับ ตัวแทนที่บางนาเหมือนกัน แต่ทำไมราคาที่ผมได้แรงกว่า แต่อยากรู้ว่ามันทนทานไหม แต่ตอนนี้ใจเอนไปทาง Daiyama มากกว่า Silver อะคับ ตัดสินใจลำบากจังเลย

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    Daiyama จัดไปครับ

7. INITIAL_D

207
    2
    0
    ก็น่าจะจบที่ Daiyama นี่แหละครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ ว่าแต่ว่าเอารูปลงยังไงอะครับ ทำไม่เป็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้