4WD in Bangsaen Speed Festival 2010

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 1 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ได้สอบถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ไปบ้างแล้ว ได้ความว่า พี่โอสามารถคุยให้ได้ แต่ต้องมีคนว่างสำหรับวิ่งเรื่องอีกหลายต่อหลายอย่าง
    ยังงัยฝากส่งข่าว หรือ แลกเปลี่ยนทัศนะว่า ปีนี้เราไม่มีวิ่งแน่นอน หรือเราจะลองทำเรื่องดูครับ เผื่อทางผู้จัดเขามีเวลาให้สำหรับรุ่น car club เหลืออยู่ งานนี้เป็นงานที่ประชาสัมพันธ์รถ EVO กับ IM ได้ดีมากเพราะคนดูเยอะเหลือเกิน

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ปีนี้ ไม่ได้แน่นอนครับ

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เห้อๆๆๆ

ก็ปีที่เเล้ว เล่นกันซะ สนุกสนาน กินเวลาไปเพียบ

เเต่ไม่เเน่นะ ถ้าคุยกับ อาเปาะ หน้าจะได้นะ เเต่ว่าจะคุยเหรอ........

เพิ่งเเจอเเก ที่ A Motor ถามเเกเล่นๆว่า

พี่ปีนี้ของ AWD Hyper ไม่มีให้ลงเหรอ

เเกบอกว่า ก็ไม่ได้มีใครติดต่อมา ทั้ง Subaru and Evolution สงสัยปีนี้ถอดใจกันมั้ง

ผมว่า ปีนี้เราเป็นคนดูเถอะ ไปเเข่งเดี๋ยวจะเหนื่อยกันไปใหญ่

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้องถามเพื่อนๆก่อนว่าปีนี้ ยังอยากจะวิ่งบางแสนกันซัก จำนวนมากน้อยขนาดไหน

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จัดไป จัดไป

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไหวเร้อออออ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขำๆพี่ แต่สนามใหม่ๆ ผมชอบเหมือนกันนะ

8. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ด้วยครับ ขอแก้ตัวปีที่แล้วกระจกแตก มีอะไรให้ช่วยบอกเลย

9. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เช็คให้แล้วนะครับ คำตอบคือไม่ได้ครับเนื่องจาก slot เวลาไม่มีแล้วครับ ได้สอบถามให้ด้วยว่าถ้าปีหน้าจะวิ่งจะตอ้งทำอย่างไร ได้คำตอบว่าจะต้องแจ้งผู้จัดตั้งแต่ต้นปีและรถที่จะเข้าร่วมการแข่งขันต้องไปผ่านการตัดตัว Qualify ในรายการ Superclub Thailand ก่อนครับ รู้สึกว่าจะต้องวิ่งทั้งปีนะครับ ผู้จัดอยากให้นักแข่งเรียนรู้เรื่อง Safety อย่างสูงครับ ปีที่แล้วมีปัญหามากๆครับ ใส่หมวกกันน้อคไม่รัดสายรัดคาง Safety belt ก็ใส่หลวมๆกัน อะไรแบบนี้ครับ อย่างไรแล้วถ้ามีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ก็แจ้งได้เลยครับ ยินดีเสมอครับ

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    Endurance ปีนี้ วิ่งระยะทางเท่าไรครับพี่ช้าง

11. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รับทราบและเข้าใจครับ
    เตรียมพร้อมเป็นคนดู :)
    ปีที่แล้วไปดูขอบสนาม 2 วัน มันส์ครับ รุ่น AWD เห็นพี่ตุ๋ยนำหายอยู่คันเดียว

12. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ผมว่าคนขับ IM กับ EVO ใจไม่มีถอดแน่นอน :) ถ้ามีเปิดรุ่นนี้ ไม่ต่ำกว่า 30 คันแน่นอน เฉพาะพวกเราก็สิบกว่าคันแล้ว

13. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เหมือนเดิมครับ 555 กิโลเมตร หรือ 6 hrs ครับ แล้วแต่ว่าอะไรจะถึงก่อนครับ

14. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    อดดูไวรุ่นเซง

15. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ถ้าดันได้ อยากให้ทุกคนช่วยกันดันครับ มีอะไรให้ผมช่วยได้ เต็มที่ครับ
    ขำ ๆ อย่างที่ก้องบอก แต่ขำ ๆ แบบอีโว ก็ไม่เบานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้