6 ปี ที่ผ่านมา เราเจอกัน แค่ปีละ 9-10 วัน เองหรือนี่

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 25 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ดูได้ตามกระทู้นี้ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?3740-การแจ้งไปมีทติ้ง-Meeting-ครั้งต่อไป-(กำลังดำเนินการ-)

มิมีไรหรอก อย่าคิดกันไปไกล แค่บอกกล่าว

เราควรพบเจอกันมากกว่านี้ไหม เข้าใจนะว่า ทุกคนมีภาระหน้าที่ แตกต่างกันไป

ปล.....หรือว่ามันปกติแบบนี้ หว่า :p

2. - - ยังไง

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เอ็งนั่นแหล่ะ... ยังไง

หายหน้าหายตาไปเลยนะเนี่ย ไม่ค่อยได้เจอเลยนะ แถวโซนนนท์ ตั้งแต่ทำรถไฟใต้ดินเนี่ย หายหน้าหายตาไปเลยนะนายตุ่ย:D

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยังต้องก้าวต่อไปนะพวกเรา .... เดือนละครั้ง 1 ปีก็แค่ 12 หนเอง อิอิ

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สู้

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รักทุกคน >>>> รัก RT CLUB

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

แล้วเอ็งอะ ยังไง เขาจะไปมีตติ้งกันอีกแล้ว เอ็งจะไปไหม

ปล............แล้วไหนว่าจะมาหาที่บ้าน นี่รอมา 2 เดือนแล้วนะโว้ยยยยยยยยยย :eek:

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อาทิตย์นี้เจอกันครับ...

9. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โอเค.......ตาเกียร์ ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้