สอบถามหน่อยครับ ใครพอทราบร้านรับเเปลงกันโครงหลังEGเเปลงใส่EKบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BoBo_EK, 1 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สอบถามหน่อยครับ ใครพอทราบร้านรับเเปลงกันโครงหลังEGเเปลงใส่EKบ้างครับ

-ร้านไหนรับเเปลง ขอเบอร์ร้านด้วยจะดีมากครับ เเละที่ตั้งร้าน
    -ลูกหมากกันโครง 2 ตัว กับ บูชยาง เบิกร้านไหนได้บ้าง

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2010
  2. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    จริงๆแล้วมันไม้ต้องแปลงอะไรมากครับ มันต่างแค่ตรงรูประกับ แค่หาบูชประมาน1นิ้วมารองแค่นี้เองครับ
    รูมันตรงกัน แต่สูงไม่เท่ากัน รองบูชก็ได้แล้ว อู่ทั่วไปก็ทำได้หมดแหละครับ
    ส่วนราคาลูกหมากกันโครง 2 ตัว กับ บูชยาง รอท่านอื่นมาตอบครับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ถ้ามีเครื่องมือ ใส่เองก็ได้ ครับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    อย่าลืมพ่นสีสดๆ นะครับไม่งั้นไม่แจ่มครับโบ

5. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
  6. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    ขอเบอร์ได้มั้ยครับ จะได้ถามข้อมูล pm มาก็ได้ครับ เห็นงานคุณเเล้วชอบมาก

7. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    จะดีหรือโบว์ มันจะถ่างๆ มันจะมีเสียงอ็อดแอ๊ด หรือเปล่า

8. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    ถอยกลับไม่ได้เเล้วพี่ ซื้อของมาเเล้ว

9. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เสียดายน่าจัดไทร์อาร์ นะโบ้

10. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    เมื่อวานเพิ่งใส่มา อย่าเหนื่อย.. ใช้เวลานิดนึง ( เหนื่อยไอตรง ดัดขาเนี้ยแหละ )

11. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    sk

หาของอยู่ใส่เเล้วเป็นไงบ้างพี่

12. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    จัดไปเลยโบ้......

แล้วจะรู้ว่าเวลาเข้าโค้งแล้วไม่ต้องถอนคันเร่งเป้นไง

13. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ไม่ ลง ขาย แล้ว รึ ... พี่

14. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ยินดีด้วยครับ ได้ virs มาแล้ว ตรงรุ่น

15. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    ขอบคุณมากครับพี่หน่อยของงามมากครับ ขัดทำสีน้ำเงินเเล้ว วันเสาร์ว่าจะไปใส่ อาจจะต้องกลึงอะแดปเตอร์ยึดกันโครงใหม่ พอดีออกเเบบอะแดปเตอร์ไว้เเล้ว น่าจะดีกว่าอะแดปเตอร์เดิม ของเดิมน่าจะใส่กับซัฟเฟรมขัดๆไปนิดนึง ครับ เเปลงเสร็จเเล้วจะลงรูปให้ดูกันนะครับ อาจจะมีประโยชน์กับคนที่เจอข้อติดขับกันโครงใส่กับซัฟเฟรม

virs-sir

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  16. BoBo_EK

2,491
    146
    0
    ขายไปเเล้วครับ เสียดายใส่ยากบูชลูกหมากเบิกใหม่หมดเลยนะ ว่าจะใช้เองกรำ ติดซัฟเฟรม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้