ด้านท้ายรถมีเสียงดัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย toonn_two, 29 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toonn_two

toonn_two Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าด้านท้ายรถผมมีเสียงดังเหมือนกระจกสั่น
    ไม่รู้มาจากสาเหตุอะไร ขอผู้รู้ช่วยตอบที มันรำคาญมากครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แผงลำโพง ดังป่าว

3. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หาที่มาของเสียงว่าดังมาจากตรงจุดไหนจะได้เเก้ไขถูก ครับ

5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ของผมก็เป็น แผงลำโพงดัง เหมือนจุดอาร์ก มัน หลุด ทำไงได้มั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้