รบกวนถามพี่ๆผู้รู้ตอบหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sirwarm110, 29 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sirwarm110

sirwarm110 New Member Member

1
    0
    0
    คือว่า รถรุ่นเก่าอย่าง DAIHATSU Applause มันมีชุดแต่งไหมคับ แล้วถ้าจะเปลี่ยนเป็นเกียรออโต้ ราคาประมานเท่าไร

เพราะตอนนี้ เป็นเกียรธรรมดาอยู่

2. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ผมไม่เคยเห็นนะแต่ถ้าจะแต่งจริงๆผมว่าหมดเยอะนะอาจจะไม่คุ้มที่จะปั้น อะไหล่ก็ไม่ค่อยจะมี ผมว่าขายแล้วหาDXมาทำจะเกิดกว่านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้