วันพฤหัส เจอรถสวยแถวบ้านครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kogolo, 24 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kogolo

kogolo New Member Member

47
    0
    0
    coupe สีขาวมีโรบาร์ ติดsiฝาท้ายล่าง.....สวยดี แถวเส้นตัดใหม่ชัยพฤษ์รัตนา""""เจอกันทักกันบ้างนะ ผมอยู่ม.มณีรินท์พาร์ค;)

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    รถขาว โรลบาร์น้ำเงิน ถาดรองป้ายทะเบียนสีดํา ล้อน้ำตาลไหม้ ท่อสปูน ป๊ะครับ ?

น่าจะใช่รถของ Bestza นะ เกรียนเบสบ้านมันอยู่แถวเซ็นทรัลรัตนาครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2010
  3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โรบาร์ สีน้ำเงิน มันจะมีจุดสังเกต มีข้าวเหนียวติดอยู่ด้วยอะคับ ถ้าไม่มี อาจจะไม่ใช่รถไอ้เบสก็ได้นะคับ

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ถ้าเปนโรบาน้ำเงิน ท่อสปูน กรอบทะเบียนหลังดำ ก้ผมเองครับๆๆ ยังไงเจอครั้งหน้าก้เปิดกระจกทักทายกันได้นะครับๆ

ผมก้วิ่งเส้นนั้นไปมหาลับทุกวัน ทั้งเช้า-เยน ครับป๋มๆๆ ^__^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:41:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:40:48 ----------

แต่ละคน ร๊ากกุกานม๊ากกกกกกกกกกกกกกก

5. bestza

2,475
    13
    0
    แต่ละคน ร๊ากกุกานม๊ากกกกกกกกกกกกกกก

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    SI นักสู้ปั้นข้าวเหนียวคับ

ท่าไม้ตาย "หมัดเขวี้ยงควาย"

7. kogolo

47
    0
    0
    ใช่K"bestzaเเหละครับ.....ช่วงเที่ยงวันพฤหัสครับผมขับnew jazz สีเเดงตามหลัง......ครับ ส่วนcoupeผมฝาหน้าสีเหลืองเคฟร่า เจอกันทักได้เลยครับอยู่ม.มณีรินท์ พาร์ค ครับ......

8. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เจอกัน ทักทาย มันได้นะพี่แต่ อย่าไปกดใส่มันล่ะ มันตุ๊ด กดกลับไม่เปง อิอิ

ล้อเล่นน๊า น้องเบส กาก 5555+

9. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    เบสบล๊อค B แรงดีจนมีคนมาทักเหรอเนี่ย เอิ้ก ๆ ๆ

10. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เรียก ไอ้รถตุ๊ดก็ได้นะครับพี่โก้

11. bestza

2,475
    13
    0
    โหพี่โก้ๆๆๆๆๆๆ เปิดจดทักเบสเลยพี่ ^_^ เบสไปเส้นนั้นทุกวันงับพี่

อิอิอิอิอิ

12. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    เจอพี่ตะโกนเรียกเลยพี่ ไอ้ตุ๊ดไปไหนวะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:32:58 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:32:13 ----------

เจอพี่ตะโกนเรียกเลยพี่ ไอ้ตุ๊ดไปไหนวะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2010
  13. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ว้ายยยยยยยยยยยยยยยย

รถเกย์

14. bestza

2,475
    13
    0
    กำ เฮ้ยๆ แต่ละคนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตุ๊ดที่ไหนตัวเอ๊งๆๆ

คนกานเองทั้งน้านมะใช่หร๋าๆๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดยเฉพาะตาแม๊ค ไปซอย4 กาง ฮ่าๆๆๆๆ

อยากระเบิดถังเข้ใจจะขาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

15. OM MUGEN

1,768
    8
    0
    ไอ้เบส ไอ้สมันน้อยเอ้ยยย

16. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เอ่อ รู้สึกว่าทุกคนจะรักน้องเบสเป็นพิเศษเลยนะคะ ฮาๆๆ

17. kogolo

47
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ......ทุกคนเลยครับ วันเสาร์ไป Meeting มีรถสวยๆๆทั้งนั้นเลย พีๆน้องๆเป็นกันเองมากๆๆ

18. bestza

2,475
    13
    0
    เบสมะได้ไปคุยกับพี่เลย แต่เหนพี่แว้วหละ ผมน้องสุดในนั้นที่โดนแกล้งบ่อยๆอะงับ

หาตัววผมมะอยากงับ อิอิอิอิ

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

หาตัวได้ตามแผงปลาทูเหรอ อิอิ

20. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ที่มันโดนแกล้งบ่อยๆ เพราะมานกวนตรีนงับ อิอิ

21. kogolo

47
    0
    0
    อ้าววันนั้น เบสไปด้วยเหรอคับ........ม่ายได้คุยกันเลย...ไว้คราวหน้าเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้