ใส่ท่อใบพัดมา กับ ปลายมูเก้นวน ไม่ชินกับเสียงครับ มันดังขึ้นจากท่อเดิมเยอะ ทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 28 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ผมกะปล่อยขายทิ้งละครับ เพราะ เมียและลูก ทนไม่ได้ครับ

ลองถามร้านดู แนะนำ ให้ติดพักกลางเพิ่มอีก 1 ใบ

ลองตัดสินใจดู ไม่ตกเท่าไร

แต่เทใจว่าจะปล่อยปลายทิ้งเลยดีไหมครับ ใส่ท่อเดิม วิ่งไม่น่าต่างกันมาก
    แต่เงียบเอาใจลูกและเมีย

แต่คาใจ ติดพักกลางไปอีก 1 ใบมันช่วยได้หรอครับ ตัวดังมันจากท่อมูเก้นไม่ใช่หรอครับนี่
    งงมาก

2. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    ใส่พักกลางใบโตๆหน่อยครับ

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ช่วยได้แต่มากน้อยแค่ไหนอีกเรื่องนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้