****กระจกไฟฟ้าตรงรุ่นB11 พับไฟฟ้า**** รูปกับวงจรมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย P-Racecourse(pex), 28 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    รูปมาแล้วคร้าบ กระจก+สวิทช์ หน้า 1 ลงสุดๆเลยคับ....วงจร หน้า 2 คร้าบ( มีของเล่นใหม่มาอวดครับ หน้า 2 )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ตุลาคม 2010
  2. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ของดี อีกแล้ว

3. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    ของดีมาอีกแล้วครับท่าน..ไปได้จากไหนมาครับ
    ผมเคยต่อของ b13 ครั้งเดียวเองตอนที่เอามาใส่ของผม(ตอนนี้ขายไปแล้ว)
    แต่ผมจำสีไม่ได้อะครับ
    แต่รองต่อไฟเลยครับ..ยังไงก็ไม่ช็อต..เพราะทุกเสนผ่านมอเตอร์ครับ
    หรือถ้ามีมันติมิเตอร์ก็ลองไล่จะง่ายกว่าครับ

4. mr.m-b11

119
    0
    0
    ของดีมาอีกแล้วครับท่าน..ไปได้จากไหนมาครับ
    ผมเคยต่อของ b13 ครั้งเดียวเองตอนที่เอามาใส่ของผม(ตอนนี้ขายไปแล้ว)
    แต่ผมจำสีไม่ได้อะครับ
    แต่รองต่อไฟเลยครับ..ยังไงก็ไม่ช็อต..เพราะทุกเสนผ่านมอเตอร์ครับ
    หรือถ้ามีมันติมิเตอร์ก็ลองไล่จะง่ายกว่าครับ

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไม่รู่อ่ะ 3 เส้นยังต่อไม่ถูกเลย
    เอารูปมาดูบ้างเด้อ

6. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ยังไม่ได้ซื้อมาครับ พรุ่งนี้จะไปเอาและ ไม่กล้าบอกว่ายังไม่ได้เอามาเดี๋ยวโดนสอยไปก่อน...555 มีคู่เดียวด้วยสิ

ยังไม่ได้ให้ที่ร้านลองเลยไม่รู้ว่ามอเตอร์ใช้ได้รึป่าวน่ะสิ วัดดวงเอา

7. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    ยังไม่ได้ซื้อมาครับ พรุ่งนี้จะไปเอาและ ไม่กล้าบอกว่ายังไม่ได้เอามาเดี๋ยวโดนสอยไปก่อน...555 มีคู่เดียวด้วยสิ

ยังไม่ได้ให้ที่ร้านลองเลยไม่รู้ว่ามอเตอร์ใช้ได้รึป่าวน่ะสิ วัดดวงเอา

8. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0

9. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ลองก่อนนะเว้ย ถ้าใช้ไม่ได้ ต่อราคาไปอีก

10. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    หล่อเเบบเทคโนโลยี ผมตามไม่ทันละพี่ อิจฉาๆๆ ฮึดๆๆๆๆ สู้เว้ย

11. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ของดีๆ แหล่มเลยเนอะ

12. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    รอลอกอยู่คร๊าบบบบบบบ อิอิ

ได้ผลไงรายงานด้วยครับ

ถ่ายภาพมาฝากด้วย 5 5

13. Excited Rider

576
    2
    18
    รอลอกอยู่คร๊าบบบบบบบ อิอิ

ได้ผลไงรายงานด้วยครับ

ถ่ายภาพมาฝากด้วย 5 5

14. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    เสาะหาวงจรอยู่เนี่ย เมื่อวานไปเอา กลับถึงบ้างลงมือแกะสวิทช์แมร่งเลย สายเยอะดีนัก กะลังวาดdiagramคร่าวๆอยู่ เสร็จแล้วจะเอาวงจรมาฝาก

คุณM จำสีไม่ได้เลยหรอครับ แล้วต้องต่อrelayด้วยรึป่าวเนี่ย

http://www.thailandoffroad.com/terrano/terranoboard/Question.asp?ID=10255
    อันนี้เกือบใช้ เดี๋ยวเอาไปดัดแปลงดู

15. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    เสาะหาวงจรอยู่เนี่ย เมื่อวานไปเอา กลับถึงบ้างลงมือแกะสวิทช์แมร่งเลย สายเยอะดีนัก กะลังวาดdiagramคร่าวๆอยู่ เสร็จแล้วจะเอาวงจรมาฝาก

คุณM จำสีไม่ได้เลยหรอครับ แล้วต้องต่อrelayด้วยรึป่าวเนี่ย

http://www.thailandoffroad.com/terrano/terranoboard/Question.asp?ID=10255
    อันนี้เกือบใช้ เดี๋ยวเอาไปดัดแปลงดู

16. mr.m-b11

119
    0
    0
    จำไม่ได้จริง.ๆครับ(ต้องขอโทษด้วย) ผมใช้มิเตอร์ไร่เอาครับที่สวิทย์ จำได้แค่ว่าด่านขาวสุด เป็นตัวสั่งพับ
    ส่วนรีเรผมไม่ได้ใสครับใช้งานได้ตามปรกติครับ
    เดียวผมลองหาวิธีติดต่อคนที่ซื้อไปแล้วจะลองถามสีสายไฟให้นะครับ
    ได้ข้อมูลยังไงจะรีบแจ้งให้ทราบครับ

17. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    พี้น้องเรา น่ารักจริง ๆ

18. Excited Rider

576
    2
    18
    มาช่วยUp อิอิ

อย่าลืมเอามาให้ B11ภูธรลอกด้วย 5 5 ......(ยังไม่ทิ้งนิสัยประถม)

19. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    โอ๊ยๆ อยากได้บ้างเเท้ๆ ไม่ทราบไปโดนราคามาเท่าไร ละ พี่ ใครเห็นๆ ที่ไหนก็บอกๆ กันบ้าง นะ ครับ

20. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    บอกราคาแล้วอย่าตกใจนะ

1800 แถมสวิทช์

แพงไปมั๊ยอ่ะ

มารอวงจรคร้าบ

21. mr.m-b11

119
    0
    0
    ทำไม มันช่างถูกเช่นนี้....ไปได้มายังไงครับเนี้ยยยยย..
    วงจรใจเย็นะจ๊ะยังติดต่อคนที่ซื้อไปไม่ได้เลยครับ
    แต่ถ้าวันเสาผ่านมาแถวนนท์เดียวผมเอามิ่เตอร์ไรให้ก็ได้นะครับไม่คิดตังส์ครับ
    แต่พี่ต้องไปเดินสายเองนะครับอยากเห็นจังเกิดมายังไม่คยเห็นเลย
    กระจกไฟฟ้า5สาย b11เคยเห็นแต่ของพี่ตั๋นในรูป

22. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    เอารูปมาดูมั่งน้า กรูเสี้ยน

23. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    ผมทำอยู่บิ๊กซีแจ้งวัฒนะครับ มาทำงานเกือบทุกวันครับ
    ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ

24. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    เดี๋ยวถ่ายมาให้ดู กลับถึงบ้านมืดทุกทีว่ะตั๋น

25. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    บิ๊กซี เเจ้ง กำ บ้านผมอยู๋ดอนเมือง ครับรถไม่เกิน 20 นาที ก็ถึงเเล้วพี่ ต้องเเวะไปดูบ้าง

26. Pao 4E11

1,418
    131
    63
    น่าโดนแท้ ต้องเก็บตังค์บ้าง ละ

27. Hs1Qww

Hs1Qww Well-Known Member Member

1,211
    25
    48
    อ้าวเป๊กไปโผ่ลแจ้งแล้วเหรอ ท่าข้ามไม่มีสาวๆสวยๆเหรอครับ.;)

28. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    ยังไม่ได้ติดเลยเปา เดี๋ยวต่อสายไฟให้เสร็จก่อนแล้วค่อยมาดูนะ

29. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    กระจกไฟฟ้า พับได้ ตรงรุ่นB11 มาแล้วจ้า

[/COLOR][​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ตุลาคม 2010
  30. P-Racecourse(pex)

1,064
    17
    0
    สวิทช์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้