" 35วิธีตรวจเพื่อนเป็งเกย์ ?? " อ้างอิงจาก HardLine Club

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย bank it, 10 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    1. แต่งตัวดีเกินเหตุ หัวเข็มขัดตั้งในระนาบเดียวกับกระดุมและซิบกางเกงความคลาดเคลื่อนไม่เกิน 1 ซม.
    2. ใช้น้ำหอม
    3. มีผ้าเช็ดหน้าติดตัว
    4. ผูกเน็ตไทสวยไม่มีที่ติ
    5. ใช้กางเกงในสีขาว
    6. แต่งตัวเข้าเทรนตลอด การใช้เสื้อผ้าต้องเข้าชุดกัน และดูเป็นตัวของตัวเอง
    7. มีเครื่องสำอางติดตัวอย่างน้อย 1 ชิ้น เช่น ลิปมัน กระดาษซับหน้า โลชั่นกันแดด SPF 30
    8. เค้าจะเลือกทรงผมที่เข้ากับหน้าตาได้ดีที่สุด
    9. ตาจะกลิ้งกรอก เคลื่อนไหวได้มากกว่าผู้ชายธรรมดา
    10. พูดจาสุภาพ น่าเชื่อถือ เป็นนักพูดที่เก่ง เป็นนักฟังที่ดี
    11. มีคำราชาศัพท์หลุดออกมาบ้างเป็นครั้งคราว อย่าง อุ้ย เก๋ไหมล่ะ เลิศ
    12. การหยิบจับของ นิ้วก้อยที่ชี้ขึ้นจะบ่งบอกระดับความเป็นเกย์
    13. ไว้เล็บนิ้วก้อย
    14. ใส่แหวนนิ้วกลางข้างซ้าย (แสดงถึงความเข็มแข็งที่อ่อนแอและต้องการความอบอุ่นจากใคร บางคน)
    15. ชอบกัดเล็บ
    16. สังเกตดีๆ เขากันคิ้วหรือเปล่า
    17. เก่งภาษาต่างประเทศ
    18. มีความสามารถในการทำงานที่ใช้ความสร้างสรรค์
    19. ละเอียดอ่อน และอ่อนไหวง่าย
    20. ปากร้าย ด่าเจ็บ
    21. สามารถหาเรื่องขำๆให้คนอื่นหัวเราะได้เรื่อยๆ
    22. เกลียดเด็ก (รวมถึงสิ่งที่ไม่สามารถควบคุมได้ เช่น แมลงสาบ คนบ้า)
    23. ไม่ชอบเรื่องเซอร์ไพรส์
    24. อารมณ์เปลี่ยนแปลงง่าย
    25. ชอบทำตัวรังเกียจกระเทย เพื่อปกปิดความเป็นเกย์ในตัว
    26. ชอบกินอาหารเพื่อสุขภาพ
    27. ชอบออกกำลังกายบางชนิดอย่าง ว่ายน้ำ แอโรบิค วิ่ง วอลเล่ย์บอล แบด การเพาะกาย
    28. สมองขาดสมรรถภาพในด้านการเล็งระยะ เช่นการชูดบาส ยิงธนู ยิงปืน การจอดรถยนต์ในพื้นที่จำกัด (สูญเสียพื้นที่ในสมองส่วนนี้ไปให้ความอดทนและความละเอียดอ่อน)
    29. ชอบเพลงคลาสสิค เพลงแจ๊ส โซล
    30. สันโดษ ชอบความเป็นส่วนตัว
    31. ขี้เหงา
    32. ในห้องน้ำที่บ้านเขาจะมีมากว่าสบู่ ยาสระผม ครีมนวด และยาสีฟัน
    33. ห้องนอนเรียบร้อยกว่าผู้ชายปกติ
    34. รักต้นไม้ และการปลูกต้นไม้
    35. ถ้าเค้าคนนั้นที่คุณสงสัยอยู่มีลักษณะดังที่กล่าวมามากกว่า 80 % เค้าเป็นเกย์นะครับ ไม่จำเป็นต้องมีทุกข้อนะคับ
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นการเป็งเกย์ก็ไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไรการรังเกียจเกย์ไม่ทำให้อะไรๆดีขึ้น ขอให้เป็นคนดีก็เพียงพอแล้ว

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ทำไมตรงกับน้องอุ้ยกับนายอั้มจังเย้ย....ล้อเล่นนะครับ...

3. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    ตรงกับใครบ้างครับ

4. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    อิอิอิอิ Up ปาย

5. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าวน้า ฮิม มาว่าผมกับอั้มอีกแล้ว พวกผมไม่ใช่แพะนะน้า ผมว่านะน้าฮิมแน่นอน

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้