มิตติ้ง เสาร์ที่ 12 พค. 50 นี้ เปลี่ยนไปเจอกันที่ " แดนเนรมิต " ดีมั้ยคับ ?

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หวัดดีคับ......เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ ทุกๆท่าน คือว่า....เจ...อยากจะลองเสนอดูอ่ะคับว่า.......

มิตติ้งเสาร์ที่ 12 พค.นี้ ลองเปลี่ยนสถานที่มาเจอกันที่ " แดนเนรมิต " บ้างดีมั้ยคับ.....??

- มาขับโกคาร์ท แล้วก้อ รับประทานอาหาร ร่วมกันดีมั้ยคับ ที่จอดรถกว้างขวางเหลือๆ เลยคับ

:cool: หมายเหตุ....... ท่านใดมีข้อเสนอแนะอื่นๆ และ/หรือ เห็นด้วย ไม่เห็นด้วย
    ยังไงก้อ.........โพสบอก หรือ โทรมาบอกกันบ้าง จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยคับ.......อิอิ

แล้วเจอกันคับ........พี่น้องทั้งหลาย......อิอิ

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ดีคับแต่ไปไม่ได้อ่ะ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    สนับสนุน ครับน้าเจ

อ้าวอั้ม คราวนี้แก๊งหืน กับแก๊งคิดตี้ ขาดอั้มแล้วอ่ะดิ มาเถอะเดียวไม่มีคนหืน

4. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไปไหนไปด้วย เราก็ช่วย2บาท

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ได้เลยครับน้าเจจัดไป...

6. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    ไปกันกี่โมงครับ

7. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    แล้วจะไปต่อกันที่ปั๊มป่าวค่ะน้าเจ.........อิอิ

8. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น่าจะไม่ไปต่อที่ปั๊มนะครับน้องบี.....

9. Old School

Old School Guest

0
    0
    0
    We love Nalam

อยากไปมากๆ ครับ แตผมไม่เคยไปมิตติ้งเลยไปด้วยได้ป่าวคับ

10. taoil

283
    2
    0
    มาด้วยกันเยอะๆ ครับหนุกดีพวกพี่เค้าใจดีมากๆ คนเราควรให้โอกาสตัวเองเจอสิ่งใหม่ๆบ้างครับ

11. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ไปครับถ้าทํารถทันถ้าไม่ทันก็ไปครับ

12. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    5 5 5 5 5 +++++

13. "O Sckool"

"O Sckool" New Member Member

2
    0
    0
    เขยโคโยตี้ ไปด้วยคาบ

ไปกันกี่โมงอะคับอยากไปด้วยแต่ว่างตอนเย็น

14. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตกลงว่า......ทุกๆ ท่าน พร้อมกันมั้ยล่ะคับ.......??

ถ้าพร้อมก้อ.......ช่วงบ่ายสามโมง....เป็นต้นไป จวบจนค่ำมืด ดึกดื่นนั่นแหละคับ แล้วก้อ...กินข้าวกันต่อด้วยเลยนะคับ

( ใครสะดวกเวลาไหนก้อตามมาได้ตลอดเลยคับ )

หรือจะไปเจ็ทเหมือนเดิมก้อ...โหวตสรุปกันด้วยนะคับ

โหวตแดนเนรมิต.......1 เสียงคร้าบบบบบ........อิอิ

15. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เห็นด้วยอีก1เสียงครับ

16. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    ตามสะดวกครับน้าแต่อย่าลืมสติ๊กเกอร์นะครับ
    จะได้เป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์ซักทีอิอิ

17. taoil

283
    2
    0
    กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 1เสียงครับ

18. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ตามๆ กันไป1เสียง ด้วยครับ

19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้าเจอย่าลืมสติกเกอร์ปุ๊กนะน้า

20. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    OK...ค่ะ..ไว้เจอกันตอนค่ำ ๆ นะค่ะถ้าฟ้าฝนเป็นใจ..อิอิ

21. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    โอเค.....คับพี่น้อง......ตกลงตามนี้เลยแล้วกันคับ

มิตติ้งนี้.....ใครถึงคิวมารับ.... สติ๊กเกอร์คลับ ........ ก้อ.....มารับได้เลยคับ.......เด๋วจัดไปให้.......อิอิ
    :D :D

22. aum

263
    1
    0
    งานนี้ส่งใจไปละกานคับน้าๆที่เคารพคับ

23. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    หายแล้วก็มาได้สินายอั้มชวนน้องเอ็มที่เคราพมาด้วยก็ได้...หรือว่าจะ

24. aum

263
    1
    0
    โหน้าเล่นของสูงเลยนะ ที่เคารพและนับถือ อ่ะน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้