ประกาศ เรืองวันมิตติ้ง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย SpL Garage, 26 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    หลังจากวันมิตติ้งที18 ทีเราใด้รับเชิญจากclub ae-thailandไปร่วมการแข่งขันรถทางตรงใด้มีรถไปมิตติ้งน้อยมากๆ 5 คันเป็นสิ่งทีหน้าผิดหวังมากaeมาประมาณ160กว่าคันนั้นคือความแตกต่างมิตติ้งหน้าขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ
    เรามีสมาชิกมากมายแต่ไม่ใด้ให้ความสำคัญกับกิจกรรมต่างทีมีขึ้นเราจะมีเวปคุยกันอย่างเดียวหรอครับ
    ขอโทษด้วยนะครับถ้าคำพูดบ้างคำรุนแรงเกินไปเพราะผมยากให้สมาชิกทุกคนเห็นความสำคัญของคำว่า CLUB :cry::cry::cry::cry:

2. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    ตามนั้น ขอโทษด้วยคนนะคับ

3. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    คราวหน้าไปกันเยอะๆนะ อายคลับอื่นเขา ไม่ไปแข่งไปเมาก็ยังดี

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    พอดีติดธุระสำคัญครับ.......ต้องขอโทษด้วยครับ

5. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    รถเส็ดไปแน่ ต้นครับ

6. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ออกลูกน้อยใจเลยนะเนี้ย น่าเห็นใจคลับ (คลับนะครับไม่ได้พิมพ์ผิด) "เรามีสมาชิกมากมายแต่ไม่ใด้ให้ความสำคัญกับกิจกรรมต่างทีมีขึ้นเราจะมีเวปคุยกันอย่างเดียวหรอครับ" ถูกของเธอแต่นั้งลงก่อน ถูกใจหว่ะ
    "ขอโทษด้วยนะครับถ้าคำพูดบ้างคำรุนแรงเกินไปเพราะผมยากให้สมาชิกทุกคนเห็นความสำคัญของคำว่า CLUB" นิดหน่อยเอง ขำๆ น้อง
    มีรุ่นแข่งถอยหลังด้วย ไม่ยอมไปน่าเสียดายจัง ไม่งั้น ที่1 แน่ๆ คราวหน้าแล้วกันน้อง
    เซ็งหว่ะมีแต่ขี้เมา
    โอกาสหน้าแล้วกันครับ เราเข้าใจคนมี ทะรุ

7. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ร่วมด้วยช่วยกัน

ออกลูกน้อยใจเลยนะเนี้ย น่าเห็นใจคลับ (คลับนะครับไม่ได้พิมพ์ผิด) "เรามีสมาชิกมากมายแต่ไม่ใด้ให้ความสำคัญกับกิจกรรมต่างทีมีขึ้นเราจะมีเวปคุยกันอย่างเดียวหรอครับ" ถูกของเธอแต่นั้งลงก่อน ถูกใจหว่ะ :clap2::clap2::clap2:
    "ขอโทษด้วยนะครับถ้าคำพูดบ้างคำรุนแรงเกินไปเพราะผมยากให้สมาชิกทุกคนเห็นความสำคัญของคำว่า CLUB" นิดหน่อยเอง ขำๆ น้อง
    มีรุ่นแข่งถอยหลังด้วย ไม่ยอมไปน่าเสียดายจัง ไม่งั้น :first: แน่ๆ คราวหน้าแล้วกันน้อง
    เซ็งหว่ะมีแต่ขี้เมา :beer::kev:
    โอกาสหน้าแล้วกันครับ เราเข้าใจคนมี ทะรุ:rockon::rockon::rockon:

8. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ขอโทษด้วยครับ ผมพยามจะไปแล้วแต่รถมันมีปัญหาจริงๆวิ้งไปได้หน่อยเดียว
    ยังงัยก็ขอโทษด้วยครับ ปกติแล้วผมจะไม่ค่อยพลาด..มิตติ้งเลย

9. artit 7-11

artit 7-11 New Member Member

51
    0
    0
    ครับงานหน้าเอาใหม่ครับผมไปกันเยอะๆ วันนั้นไปอยากไปเจอพี่ๆๆน้าๆน้องๆๆ
    ไปเเล้วมันช่างเศร้าใจจริงๆๆครับมา5คันเอง

10. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    จะไป จะไป จะไป หลายรอบแล้วผมอ่ะ รถไม่เสร็จสักที

11. ก้อยจัง

ก้อยจัง New Member Member

19
    0
    0
    โทษที อยากไปมาก พอดีรถไม่เสร็จ วิ่งไม่ออก อยากไปจริงๆ โทษทีนะเต๋า

12. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    มิตติ้งออนทัวร์สักครั้งดีมะ....ไกลแค่ไหนไม่หวั่นถ้ามีน้ำมัน อิอิ

ร่วมมือร่วมใจ...แล้วไปด้วยกัน

โทษทีคับ.........ช่วงนี้ไม่ค่อยสะดวกน่ะคับ...........เริ่องเดียวเลยคับ(เรื่องเงินน่ะคับพี่น้อง)ขอโทษจิงๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้