จานเดิมทำจาน 2 ชิ้น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Macgyver, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Macgyver

Macgyver New Member Member

50
    1
    0
    เพื่อนๆ ใครเคยเอาจานเดิมไปฮับกลางเป็นจาน 2 ชิ้น บ้าง การใช้งานเป็นอย่างไร และแนะนำร้านหน่อยครับ

2. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    สนใจเหมือนกันครับ รอฟังคำตอบด้วยคนนะ

3. Macgyver

Macgyver New Member Member

50
    1
    0
    อยากรู้ๆ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เคยครับ

รถพวกๆกันเอาจานเดิมSKYไปทำเป็นสองชิ้นครับ

ยังไงก็โทรมาคุยได้ครับ 084-640-8024 แบ้งค์

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ทำไม่ดีไม่ได้เซนเตอร์จานแกว่ง หรือถ้าเนื้อ hub ไม่ดี ก็คดได้นะคับ ลองดู

ข้อดี สวย เบาขึ้นเยอะเลยละ

6. ตามนี้เลยครับ

ผมก็ทำที่นี่จานสกาย2ชิ้นเลือกได้จะเอากี่รู

ไม่มีส่น

7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ทำให้มั่งดิ ... อาจารย์แบ๊งค์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้