ทำไมต้องตั้งใจวางมิดกันด้วยนิ!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ari, 22 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขับรถอยู่บนทางด่วนโล่งพอสมควร ก็อยากจะขับเร็วบ้าง
    พอดีมีรถมาเล่นด้วยคันนึง ก็อยากเล่นบ้างพอสนุก เลยเล่นด้วยกันได้แป๊บนึง
    พี่เค้าก็ตั้งใจวางมิดเลย เกือบไปล๊ะลูกชาย ถ้าเป็นคุณรอดมาได้คุณจะทำยังไง
    1 ตามไปเอาคืนมัน
    2 เลิกเล่นกับมัน...ไอ้ใจตุ๊ด

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เค้าทำยังไงอะ

3. เล่นกันบนถนน ไม่มีกฏ กติกา อะไรก็เกิดขึ้นได้ มิดกันเองก็บ่อย

ว่าแต่...เค้าวางมิดยังไงเหรอครับ

4. เค้าทำยังไงอ่ะวางมิด บ้างทีอาจเป็นความไม่ตั้งใจอ่ะเปล่า

5. ari

670
    185
    0
    แหม!! รีบมาเป็นห่วงอย่างไวเลยคุณชอ ขอบคุณครับ
    ก็ไม่ได้แค้นเคืองคันนั้นหนักหนาหรอกนะ แต่โกรธที่ทำไมทำกันแบบนี้
    แล้วถ้าเป็นคนอื่นเค้าเจอ เค้าจะต่อไปยังไง

คือตามตูดเค้ามาในเลนส์ซ้ายสุดนะครับ แล้วเค้าก็พาไปจี้ตูดคันหน้าที่วิ่งช้าอยู่บังมองไม่เห็นจริงๆ
    แล้วเค้าก็ตบออกหน้ารถเลนส์ขวาอีกคันนึง ซึ่งไม่ใกล้ไม่ไกลมาก แต่ทำไมเค้าไม่เหยียบคันเร่งไปล่ะคร๊าบ
    เค้าเหยียบเบรคชลอบังช่องซะงั้น ไม่ให้คิดว่าตั้งใจได้ยังไงละเนี่ย

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใครทำพี่

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ทำพี่แจงได้ลงคอ ทำผู้หญิงได้ยังไงเนี่ย

8. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    พอจะระบุรายละเอียดยี่ห้อ รุ่น สี ได้มั้ยครับพี่แจง

9. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ทำแบบนี้ไม่แมนเลย

10. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ข้อ สอง ครับพี่

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    .ใครแกล้งพี่กรูเนี่ย

เขาไม่รู้มั้งว่าคนที่วิ่งด้วยเป็นผู้หญิง

ปล่อยมันไปเหอะพี่

12. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    อย่าไปใส่ใจคับ

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ปล่อยเค้าไปครับพี่แจง

รถอะไรครับพี่?

14. ari

670
    185
    0
    เป็น vigo สีดำครับ

15. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ปล่อยวางคับเจ๊ เดี๋ยวกรรมก็สนองไปเอง
    :D
    [email protected]

16. ethep

ethep New Member Privilege

86
    11
    0
    พี่แจงซิ่งจัง คิดถึงพี่นะจุ๊บจุ๊บ
    ขับรถปลอดภัยไว้ก่อนครับพี่

17. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ผมว่ารถเขาอาจวิ่งไม่ขึ้นก็ได้ ประมาณเทอร์โบรอรอบป่าว อิอิ คิดในแง่ดี บางทีรถมันก็มีปัญหาได้อ่ะ

18. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    โชคดีครับที่ไม่เป็นอะไร : )

19. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    เข้าใจความรู้สึกครับ แบบนี้ผมก็เคยโดน รถในเว็ปนี้ด้วย แต่ปลงครับ

20. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    คิดซะว่าเขาหักหลบอะไรซักอย่างไปละกันคร้าบ

21. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    เขาอาจไม่ได้ตั้งใจก็ได้ครับ..มองในทางที่ดี

22. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    คิดว่าไม่คุ้มเสี่ยงครับ ครอบครัวสำคัญกว่าความแค้นครับ

23. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    มาคิดดูถ้าเราเอาไม่ทัน เครียดเลยนะครับ ถ้าเปนผมคงแค้นน่าดู ต้องควบคุมอารมอย่างเดียวเลยครับ ทำได้ดีสุดคงแค่ยื่นมือออกไปแล้วชูนิ้วกลาง...

24. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
  25. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    อย่าเอามาใส่ใจพี่ เสียประสาทเปล่าๆๆ

26. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    เพื่อนผมเคยโดนแข่งแพ้แล้วแค้น วนรถกลับมาเอาไม้ปากระจกหน้าแตกเลย

27. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ทำไปได้ อย่าไปใส่ใจครับพี่

28. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    บนถนนมีทั้งดีและเลวครับเจอมาเยอะแบบนี้แม่มเห็นรถเราช้ากว่ากั๊กไม่วิ่งมันซะอย่างงั้น

ทำใจครับ

29. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    ใจร่มๆ ครับพี่แจง ไม่น่าแกล้งผู้หญิงตัวเล็กๆคนนี้เลย

ปล. คิดถึงพี่นะครับ อิ อิ

30. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จะซิ่งต้องระวังครับ แต่รถซิ่งด้วยกันน่าจะมีน้ำใจกันมั้งนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้