ใครพอทราบใหมครับว่า หน้าแหลมราคาป้ายแดงมันเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย NeoZelon, 23 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeoZelon

NeoZelon New Member Member

19
    0
    0
    ขอถามตามหัวข้อเลยครับ
    เมื่อเกือบๆสามสิบปีก่อน เจ้าหน้าแหลม มันราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ

2. อึดอัด

อึดอัด New Member Member

36
    0
    0
    ราคาตอนปี 83 เดือนมีนาคม 1.6 ลิตร 4 เกียร์ 270,000.- บ. 5 เกียร์ 285,000.- บ. ยังไม่รวมแอร์นิปปอน เดนโซ่ อีก 13,500.- บ. ส่วน 1.8 หาราคาไม่เจอน่าจะแพงกว่ากันซักห้าหมื่นมั่ง

3. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ระเอียดดีครับ ได้ความรู้เพิ่มเติมดีครับ

4. NeoZelon

NeoZelon New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ รถเรานี้ก็แพงเอาเรื่องน่ะเนี้ยสมัยก่อนนี่มันหรูใหมครับ รุ่นนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้