ช่วยด้วยครับ ผาสูบร้าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย papy, 1 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papy

papy New Member Member

1
    0
    0
    เอารถ nv van คาบู ไปติดแก็สมา ปรากฎว่า น้ำในหม้อน้ำหาย น้ำมันเครื่องเปลี่ยนเป็น ชานมร้อน ไปหาช่างบอกว่า ผาสูบร้าวต้องหาของมาเปลี่ยน +เขาควายก็ร้าว ด้วย ขอความช่วยเหลือแนะนำร้าน หน่อยครับ ตอนนี้ไม่มีรถใช้เลยครับ:cry:

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    อยู่ที่ไหนครับ (จังหวัดอะไร) จะได้มีคนแนะนำถูกครับ

3. hot_kyo

hot_kyo New Member Member

135
    0
    0
    ของตัวไหนครับ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ตามนั้นละครับอยู่แถวไหน...หรือจะซื้อแต่อะไหล่แล้วให้อู่ไปใส่ให้ ลองดูกระทู้ซื้อ-ขายด้านบนครับ...:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้