สมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย iNamit, 29 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iNamit

iNamit New Member Member

1
    0
    0
    ผมพึ่งไปรับตัวหน้าแหลมที่จอดทิ้งไว้เฉยๆที่บ้านเก่ามาหลายปี สภาพเยินๆหน่อย
    เหล็กผุเป็นสนิมบ้าง แต่ยังขับได้ เครื่องเดิม กระจังเดิม กระทะล้อเดิมๆ

อยากจะเอามาทำใหม่ใช้เป็นที่ระลึก เพราะเป็นรถคันแรกในชีวิตที่ได้ขับครับ
    ยังจำได้สมัยเรียน เพื่อนชอบแซวว่าคันนี้แรงมากจนไม่มีรอบให้ดู มีแต่น่าฬิกาบนหน้าปัด

วันนี้ก็เอาไปทำเบรคทำแอร์มาใช้งานได้เรียบร้อยแล้ว

กลับบ้านมาก็พึ่งมาเห็นว่ามีคลับหน้าแหลมด้วย
    เลยขออนุญาตเข้ามาทักทายหน่อยนะครับ
    เผื่อขาดเหลืออะไหล่หาอะไรไม่เจอจะได้มีพี่ๆไว้คอยให้คำปรึกษา

ยังต้องขัดสีฉวีวรรณกันอีกเพียบเลย พึ่งโทรไปคุยกับพี่นุ้ย(รึเปล่า) pimpat มาเรื่องอะไหล่ที่หาอยู่
    ได้ไม่ได้ก็คงค่อยๆหากันไป ไว้มีโอกาสจะขออนุญาตไปแจมมี้ตติ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    นะมิต

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ท่าสดวกก็มา meeting ด้วยกันแเลยครับ

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวหน้าแหลมครับ

4. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. nid mahachai

nid mahachai New Member Member

4
    0
    0
    อยากมีหน้าแหลมราคาแบบไม่แรงซักคันจัง

6. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ หน้าแหลมเข้าอู่ไหน รู้สึกกันทุกอู่เลย บอกว่าตัวแรงในอดีต อิอิ

8. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

9. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0

10. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้