เซ็ง เรื่องที่ 2

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    โคตรจะเซ็งเลยคับ ขับอยู่เลนกลางดีๆป่ายยยเรื่อยๆฟังเพลงสบายใจจะป่ายรับเด็กซะหน่อย
    เแมร่งเจอรถไอ้กระบะโรงงานสีขาวมันขับอยู่เลนขวาก็เห็นมันขับอยู่ปกติ จู่ๆมันนึกเชี้ยอะไรของมัน
    หักเข้าซ้ายเฉยเลยมันก็เบียดผมเต็มๆผมหักออกซ้ายแทบไม่ทัน...ผลสีรถมันมาติดสีรถผมขาวเลย
    เป็นรอยอีกเซ็งสุดๆ:mad: :mad: :mad:

ป.ล.ปกติผมไม่ชอบไอ้พวกรถโรงงานอยู่แล้วมันชอบคิดว่าไม่ใช่รถมัน:mad:

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ดีนะตัวถังไม่เป็นไร ไม่งั้นจะเซ็งมากกว่านี้........

3. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ดีแล้วคร๊าบบบที่ไม่เป็นอะไรมากนะคร๊าบบบบบ

4. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    แต่ว่าเซ็งคับ:mad:

5. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    เอาหน่าไม่เปนไรหรอก ทามใจดีๆไว้นะปี้ดรีม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้