TRUCKIN' THAILAND แวะมาทักทายครับ.

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย TK'01, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK'01

TK'01 Guest

0
    0
    0
    ผมTK'01เข้ามาทักทายเพื่อนๆ ที่มีใจรักรถกระบะ พวกเราชาว TRUCKIN' ยินดี และพร้อมที่จะรู้จักกับทุกๆคนครับ

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ครับ..................................ยินดีที่รู้จักครับ ว่างๆก็เข้ามาคุยกันได้นะครับ

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ยินดีครับ และขอขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมเยียนพวกเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้