อาจารย์ครับไอซ์รบกวนหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chansata, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    คือผมอยากได้ข้อมูลของการเซ็ทช่วงล่างนะครับ
    รถผมเป็นevo6 เสป็กเครื่องลูกJEไซเดิมครับ ก้าน ฟอร์ช ชาร์ปอก+ก้านซิ่งครับ เทอโบ8mr
    อยากขอความรู้ในการเซ็ทช่วงล่างนะครับ สว่นตัว ไม่ซิ่งมากครับ อยากได้เข้าโค้งคมๆ โช้งหน้าหลังHKS HIPER MAX ครับผม
    ขอบคุณอาจารย์บ้างครับ

อีกเรื่องครับ ยางใส่ลมNITROgenอยู่อยากทราบว่าจะใส่ลมทำมะดาทำยังไงครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขับบนถนน ตั้งตามโรงงานเลยครับ

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถูกต้องแล้วครับ
    เสปกโรงงาน
    แคมเบอร์ F -1.0
    R -1.0
    Toe in F = 0
    R = 0,3 หรือ3 mm

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    แนะนำหาร้านดีๆ ช่างชำนาญนิดนึงนะครับ ขับสนุกแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้