อยากติดพวงมาลัยพาวเวอร์ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย simmax, 21 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    nv กระบะ ไม่มีพาวเวอร์ อยากติดพาวเวอร์ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่
    ทำที่ไหนดีครับ แล้วตรงประตูด้านคนนั่งอยากทำสวิตช์ เวลาเปืดประตูให้ไฟในห้องโดยสารติด ต้องทำอย่างไรช่วยแนะนำหน่อยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ชุดพวงมาลัย power เชียงกง ประมาณ 2000 กว่าๆ ค่าติดแล้วแต่ร้าน ผมติดมาค่าแรง 500 ค่าชุด power 2800 ค่าสายพาน 2 เส้น เส้นละ 100 กว่าๅ ค่าน้ำมัน power 100 และสวิทช์เปิดไฟที่ประตูก็ซื้อที่เชียงกงก็มีครับ ตัวละ 50 บาทครับ เวลาต่อมีเส้นเดียวก็พ่วงเข้ากับสวิทช์ด้านคนขับเลยบครับ

3. simmax

simmax New Member Member

40
    1
    0
    ขอวิธีทำสวิทช์เปิดไฟที่ประตู
    แบบละเอียดหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

4. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    ชุดพวงมาลัย power เชียงกง ประมาณ 2000 กว่าๆ

ผมก็อยากได้เหมือนกันครับ
    ผมคนที่เคยซื้อแมกซ์กับพี่ เอ็กซ์ไงครับ
    ฝากพี่ซื้อแล้วส่งมาได้ไหมครับ
    ที่หนองคายเค้าคิดตั้ง 6000 ครับ(ยังไม่รวมติดตั้งครับ)
    รบกวนพี่เอ็กซ์ด้วยครับ
    087-7700454 แดง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้