เพื่อนๆช่วยดูคันนี้ให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย tada, 8 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tada

tada New Member Member

4
    0
    0
    http://www.one2car.com/MITSUBISHI_EVOLUTION/C19100201

ขอคำแนะนำหน่อยครับ:D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตัวถังน่าจะเป็นรถแท้นะครับ
    อาจจะเป็น ตัวถังอีโว4 มาแปลงเป็น 6 ราคานี้ถือว่าน่าสนใจ ต่อลองได้อีก
    ที่สำคัญถ้าเป็นตัวถังอีโว4 ให้ดูช่วงล่างครับ ว่าช่วงล่างเป็น6หรือยัง ดูง่ายๆอีโว6ที่ปีกนกจะเป้นอะลูมิเนียม และ อีโว6 จะมีรหัสตัวถัง CP9A
    ถ้าสภาพผ่าน ครบ ก็ลองขับดุครับ และต่อรองราคา

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:19:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:18:52 ----------

ตัวถังน่าจะเป็นรถแท้นะครับ
    อาจจะเป็น ตัวถังอีโว4 มาแปลงเป็น 6 ราคานี้ถือว่าน่าสนใจ ต่อลองได้อีก
    ที่สำคัญถ้าเป็นตัวถังอีโว4 ให้ดูช่วงล่างครับ ว่าช่วงล่างเป็น6หรือยัง ดูง่ายๆอีโว6ที่ปีกนกจะเป้นอะลูมิเนียม และ อีโว6 จะมีรหัสตัวถัง CP9A
    ถ้าสภาพผ่าน ครบ ก็ลองขับดุครับ และต่อรองราคา

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เครื่อง Evo 7 ซะด้วย

ค่อยๆดูครับ ลองต่อราคาดูอีกหน่อย

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สีขาว อวบ ยังงัยก็ดูดี

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ดูเผินๆนึกว่า 6 ธรรมดา แต่พอดูเครื่องแล้ว ท่าท่างจะไม่ธรรมดา
    ที่เหลือ ดูด้วยตา แล้วลองขับดูครับ
    แนะนำว่าควรดูรายละเอียดของอีโว 6 GSR ในเว็บเพื่อเป็นข้อมูลก่อน
    ส่วนราคาโอเคเลยครับ เห็นราคาแล้วผมใจอ่อนเหมือนกันนะเนียะ

6. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ฝาท้ายเป็นซีเคหรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ เพราะของอีโวจะมีตัว พลาสติกเล็กๆ2ตัวไว้รองป้ายทะเบียนครับยังไงลองดูอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้