สวิทซ์ไฟเพดาน เวลาเปิดประตูหลังของ nv van อยู่ตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 15 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    เจ้าสวิทซ์ตัวนี้ มันอยู่ตรงไหนครับ ช่วยชี้จุด และขอดูรูปหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เปิดแผงฝาท้ายเลยครับ ตัว SW.กราวน์ประตูจะอยู่ตรงข้างๆตัวล๊อคครับ เป็นขั้วเสียบ

หาไฟ+ วิ่งมา แล้วตัดกราวน์ (-) เข้าที่ตัวนี้เลยครับ

ปล.รูปไม่มีเพราะขี้เกียจรื้อแล้วถ่ายรูปครับ.......................:D:D:D

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    อิอิ...ถ้าอย่างอื่น ถอดไวเลยใช่ไหมพี่ X

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้