++สอบถามหน่อยคับ++ ทำสีโรบาร์ได้ที่ไหนได้มั้งคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tit666, 21 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit666

tit666 New Member Member

27
    0
    0
    ทำสีโรบาร์ได้ที่ไหนได้มั้งคับ ทำเต็มคัน 6 จุดเท่าไหร่คับ ขอย่านฝั่งธนจะดีมากเลยคับ เพื่อนๆพี่ๆคนไหนเคยทำแล้วดี มาบอกกันมั่งน่ะคับ ขอบคุณ;);););););)

2. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    ขอถามเพิ่มเติมด้วยนะครับ แถวเนี่ย ปิ่นเกล้า ฝั่งธน มีร้านไหนรับติดโรบาร์บ้างครับ คือได้โรบาร์มาแต่อยากติดครับ

3. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
  4. secret

111
    0
    0
    มีที่ไหนรับติดตั้งโรบาร์บ้างครับ คือผมมีโรบาร์มา แต่ให้ทำแผ่นรองใต้ท้องรถ ที่เป้นแผ่นค้ำยันอ่ะคับ พร้อมพ่นกันสนิม และติดตั้งด้วย ไม่ทราบว่าที่ไหนรับทำครับ

5. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    0851306781 น้าเวกครับ รับทำเนียน ๆ เลยครับ อิอิ

อยู่เส้นกาญจนภิเษก

6. secret

111
    0
    0
    ไม่ทราบว่ารับติดตั้งด้วยหรือเปล่าครับ

7. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    รับทำและติดตั้งครับเนียน ๆ เลย!!
    โทรไปถามบอกเลยอัดแนะนำมา "ถูก"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้