ต้องเพิ่มแบตป่าวครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Luxky, 11 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luxky

Luxky New Member Member

9
    0
    0
    มีพาเวอร์3ตัวต้องเพิ่มแบตจะดีหรือป่าวครับลำโพงมีซับ10" กับ 8" อย่างละคู่แล้วข้างหน้าเสียงกลาง 6"แต่อยากเปลี่ยนเสียงกลางใช้รุ่นไหนคับราคาไม่แรงแล้วแจคด้วย

2. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    ต้องการคุณภาพแบบไหนครับ
    เน้นยี่ฮ่อ
    ดัง ราคาธรรมดา
    ดัง ราคาแรงๆ
    แล้วแอมป์ที่ว่ามันยี่ฮ้อไร กำลังเท่าไร เพื่อนๆถึงจะได้ช่วยกันตอบได้ครับ

3. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    ขอฟันธงว่าไม่ต้องเพิ่มแบตคับ
    แบตลูกเดียวเหลือๆแล้วคับ

4. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    เอาง่ายๆนะครับ ระบบเครื่องเสียงของคุณๆฟังอยู่ทุกวัน มีอาการไฟไม่นิ่งบ้างไหม ซับมีอาการแบบว่าไฟไม่พอบ้างไหม อาการเหล่านี้แหละครับจะบอกว่าระบบไฟคุณเพียงพอกับเครื่องเสียงของคุณไหม ถ้าไฟไม่พอก็อาจจะหาแบตขนาดโตขึ้นมาใส่เช็คสายไฟให้เหมาะก็จบครับ

5. Kobe

Kobe New Member Member

112
    3
    0
    ถ้ากลัวไฟมะพอ เพิ่ม คาปา ซักตัวคงดีครับ

6. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เพิ่ง cap ครับ

7. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ใส่คาปาดีกว่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้