ขอถามคุณเด็ก ปะ ยาง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Momotaro89, 23 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Momotaro89

Momotaro89 New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าจะทำนูโวจะทำอะไรดีครับทำแค่อย่างเดียวระหว่าง
    1. ลงลูกไฮสปีดไซค์ 53 มิล อย่างเดียวไล่คาบูเดิม
    2. แคม 280 องศา
    3. ยึดชัก 3 มิล

แล้วร้านของคุณอยู่ที่ไหนหรอครับขอที่อยู่ละเอียดหน่อยนะครับแล้วราคาของที่ว่ามาแต่ละอย่างราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณมากครับ

2. bike

bike New Member Member

2
    0
    0
  3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คุณอยู่แถวไหน อ่ะคับ ถ้าทำหมดเลยมันก้อดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้