รบกวนขอรหัสสีพี่เจ้าของรถคันนี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 19 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0

ขอรบกวนพี่เจ้าของรถคันเหลืองสุดสวยคันนี้หน่อยครับ ผมอยากรู้ว่ารหัสสีอะไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. รหัสเดียวกันป่าวไม่รู้

โอ้วภาพจาก Nikon D80 VS Canon 50D ไหนบอกว่า Canon สีจืดไง...ปั๊ดโธ่

3. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คันบนสีสดกว่าป่าวครับพี่เต้ (หรือเป็นที่กล้อง) คันล่างผมว่าเข้มกว่านะ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผสมตามสูตรก็ต้อง Y56 รูปล่าง ถ้าอยากแป๊ดกว่านี้ก็ไปใส่สีส้มเพิ่มเอาเองน๊า :D

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้