ได้ที่พักที่ริมหาดวอนนภาแล้วครับ มีรูปมาให้ดูครับ...งานบางแสนสปีดเฟสติวัล 2010

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย INTER_ZONE, 19 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    วันที่ 12-13 พ.ย. 2553 เป็นวัน ศุกร์-เสาร์
    จุดประสงค์ต้องการแค่ คืนวันศุกร์และวันเสาร์เท่านั้น อิอิ
    รายละเอียดมีดังนี้

ค่าบ้าน 4000.-/วัน... เช่า 2 วัน 12-13 พ.ย.53 จ่ายมัดจำไปแล้ว 2000.- เหลืออีก 6000.-
    ในส่วนของ 2000.- เป็นโปรโมชั่นแล้วกันผมออกให้เอง..และก็แถมเหล้าให้อีกขวด เรดลิตร... :sad:
    สมาชิกท่านใด สนใจติดต่อมาได้เลยนะครับ..ผมหาเพื่อนช่วยแชร์ค่าเช่าบ้านพอดีเลยครับ
    ถึงจะแพงหน่อยแต่มีดีที่จอดรถสะดวกปลอดภัยครับ..(ผมห่วงเรื่องนี้มาก)
    อยากให้ชาว HLC ไปสำผัสบรรยากาศของ มิดไนท์เรซซิ่งจริงๆ...เพราะปีที่แล้วก็มีคนไปอยู่บ้าง
    แต่ค้างคืนไม่ได้เลย ไม่ได้อยู่ถึงทีเด็ด..คราวนี้ขอมีที่พักไว้แล้วกัน
    ใครจะพักคืนเดียวก็ออกค่าใช้จ่ายแค่คืนเดียวครับ

บ้านหลังขนาดกลาง พักได้ประมาณ 15 คน (มากกว่านั้นก็ยังได้ที่มันเหลือๆ)
    หลังนี้มี 2 ห้องนอน (1 แอร์ 1 พัดลม)
    1 ห้องโถงกลาง 3 ห้องน้ำ ระเบียง ซุ้มเหล้า พื้นที่ลานจอดรถหน้าบ้าน
    มีตู้เย็น ทีวี อุปกรณ์สำหรับดื่มเหล้าและทำกับแกล้มให้ครบครัน

ทางเข้าหน้าบ้านครับ ติดถนนสายหน้าหาดวอนนภา มีพื้นที่ส่วนตัวและรั้วรอบขอบชิด

...
    ห้องนอนแอร์ครับ (แถมพัดลมเพดานให้ 1 ตัว) อีกห้องก็อยู่ติดกันขนาดใกล้เคียงกันแต่เป็นห้องพัดล ม

ห้องโถงครับ
    ....
    ระเบียงหน้าบ้านครับ กว้างขวางพอสมควร

ชุ้มเหล้า + ชุดม้าหินอ่อน

ห้องน้ำ 3 ห้อง อยู่ด้สนหลัง แยกจากตัวบ้าน
    ...
    ...
    ...
    ...
    ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2010
  2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ดันครับป้อม เอาห้องกระจกด้วยป่าว อิอิ

3. สงสัยคำป้อม จะมีอดีตกับห้องกระจก เห็นสมาชิกพูดถึงกัลบ่อยๆ อิอิอิอิอิอิอิอิ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่าๆๆๆ ห่างเหินไปนานจริงๆห้องกระจกเนี๊ย...คิดเถิ๊งคิดถึง....

5. ไม่ค่อยรู้เลย

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    หเองกระจกด้วยเหรอ แถวนนท์นะเยอะ อิอิ

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เอ้..........ช่วงเวลาและวันที่ 13-14 พ.ย. นี้

ที่เพ่ป้อมจะไป..........มานตรงกะงานไรน้า ???

บางแสน..ไทยแลนด์....สปีด....เฟสติวอล

เตรียมแล้วหรอคับบบบบบ

8. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ดันๆ บ้านแฟนผมป่าวแปดริ้วเอง...อิอิ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ถ้าจอง จองเผื่อด้วยนะครับ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

จะไปดูรถเเรงงงงงงงง

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ติดต่อพี่ตั้มราม2 เลยครับ

11. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เพ่ตั้ม คอมเฟริม ที่พักหน่อยเพ่

มายังเอ่ย

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไปด้วยคนครับ...ติดใจปีที่แล้ว...

13. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไปค้างดีฝ่าาาาาาาาา

14. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ตอนนี้ชอบกลางแจ้งครับ..แบบว่าอยากโชว์...

ใช่ครับ ต้องรีบเตรียมตัว ไม่งั้นเราก็จะไม่ได้ที่พักกที่เราต้องการ เพราะคนอื่นเค้าจองกันแบบเนิ่นๆเช่นกัน

ไปด้วยกันเนาะพี่โจ...รถผมสูง..เดี๋ยวพาไปยืนดูบนกระบะด้วยกัน...

รับทราบครับ ขอบคุณครับ..
    ถึงวันอยากให้พี่ตั้มราม2 เค้าจัดอย่างว่าให้จริงๆ อิอิ

อิอิ.........รอๆๆๆเช่นกันครับ..

ค้างด้วยกันมั้ยครับ....เค้าอยู่กันจนถึงเช้ามืดเลยน๊า..

ได้ที่พักยังครับพี่แมน.. วันนี้น้าชัยที่ชลบุรีแกจะแวะเข้าไปติดต่อสอบถามให้พอดีเลยครับ
    และรู้ข้อมูลมาว่ามีแบบนี้อยู่ 2 หลัง..

บ้านหลังขนาดกลาง พักได้ประมาณ 15 คน
    หลังนี้มี 2 ห้องนอน (1 แอร์ 1 พัดลม)

1 ห้องโถงกลาง 3 ห้องน้ำ ระเบียง ซุ้มเหล้า พื้นที่ลานจอดรถหน้าบ้าน
    มีตู้เย็น ทีวี อุปกรณ์สำหรับดื่มเหล้าและทำกับแกล้มให้ครบครัน

ทางเข้าหน้าบ้านครับ ติดถนนสายหน้าหาดวอนนภา มีพื้นที่ส่วนตัวและรั้วรอบขอบชิด

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มีหลังนี้ เเล้วก็หลังสุดหาดวอน อีกหลังน่าไปครับ อยากไปเเต่จะมีที่พักไหมหน้ออออออออออ

16. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ได้ที่พักแล้วครับ..อิอิ..
    มาพักด้วยกันได้เลยครับ..พี่แมนและคนอื่นๆด้วย จะได้ช่วยๆกันแชร์ค่าบ้าน
    ผมให้น้าชัยจองไว้เรียบร้อยแล้ว... บ้านหลังนี้คืนล่ะ 4500.-
    ถ้าพัก 2 คืน เค้าคิดคืนล่ะ 4000.- รวมเบ็ดเสร็จ 8000.- พักได้อย่างน้อย15 คน...ถ้ามีมาเพิ่มเอาเต้นท์ไปกางนอนก็ได้.. อันนี้แล้วแต่คนนะครับ..อิอิ
    บ้านมีเตาย่าง-ตู้เย็น-ถังแช่แข็ง-มีเครื่องนอนแต่ไม่มีคู่นอนให้ ถ้าอยากได้เตรียมเงินมา1500.- ค่าคู่นอน (ช่วงงานแข่งรถเด็กขาดตลาดราคาเลยแพงขึ้นหน่อยอิอิ)
    หาดวอนนภา กลางวันดูๆอาจจะไม่มีอะไร.. แต่สเน่ของหาดวอนนภามันอยู่ที่กลางคืนครับ... ขอบอกว่าใครได้ลิ้มลองสเน่ของมันแล้วจะติดใจ..

และสิ่งที่ขาดไม่ได้คือกิจกรรมยามค่ำคืน ณ ถนนเรียบหาดบางแสน... อิอิ

[video=youtube;rDiyG_SGXwo]http://www.youtube.com/watch?v=rDiyG_SGXwo[/video]

17. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รู้ได้งัยอ่ะว่าเยอะ........เช็คมาหมดแล้วดิ............อิอิ

18. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    กิจกรรมที่ขาดไม่ได้ หนึ่งปีมีครั้งเดียว..อิอิ.... เตรียมรถให้พร้อมกันด้วยนะครับ

[video=youtube;gW8Gzu9YptA]http://www.youtube.com/watch?v=gW8Gzu9YptA&feature=related[/video]

19. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    น่าสนุกดีแฮะ.......

20. มันจิงๆๆ

21. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    น่าไปจัง

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ ให้ครับ ช่วงนี้ไปไหน ไม่ได้เลย

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ลองอ่านรายละเอียดดูครับ...มีโปรโมชั่นให้ด้วย...อิอิ

24. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    น่าสนๆ ดันยาวววววๆๆๆๆ

25. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    น่าไปจัง ว่าแต่ใครจะพอให้ผมและครอบครัวอาศัยไปด้วยไหมครับ

26. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    น่าไปครับ

27. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ไปกันไหมคับ หลายๆคันสนุกดี

28. มาแว้ววววว มาช้าดีกว่าไม่มา
    ตั้มราม2

29. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    น่าไปสุดๆ

30. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ไปกันคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้