เอาไฟหน้าตาเหยี่ยวมาใส่ตาโต

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย frend, 17 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. frend

frend New Member Member

2
    0
    0
    เอาไฟหน้าตาเหยี่ยวมาใส่ตาโตพอจะทำได้ไหมต้องแปลงไรมั้งครับ

2. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    จะดีเหรอคับ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แปลงเพียบ พอทำไปๆ ไม่สวยไม่ชอบ

แต่ก้อต้องทำให้จบ งบบานปลาย

ไฟหน้าเดิมสวยกว่า ครับ

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    หาไฟหน้าสวยๆ ใสๆใส่ก็สวยนะครับ

6. ถ้าไหน ๆ จะแปลงแล้ว ไม่เอาของ DC5 หรือ FD2 มาซะเลยล่ะ สุดกว่ากันเยอะ

7. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    รอชมครับ ไม่ว่าหน้าแบบไหน ถือเป็นของแปลกครับ

ความคิดสร้างสรรค์ดี

ขอให้ออกมาสวยๆนะครับ รอชมๆ

แต่ใจผม หน้าlev ท้ายdomani โดนสุดแล้วครับ ^_____^

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมคิดว่าอย่าแปลงเลยครับ ถ้าเกิดแปลงงานออกมาไม่สวยเสียดายรถครับ

9. jommieVTEC

jommieVTEC New Member Member

23
    0
    0
    นั่นจิ ไม่สวยขึ้นมางบบานแน่ครับ

10. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    DC5 อีกเสียง

11. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    ผมว่าอย่าเลยครับ แต่ถ้าจะชอบแปลกแหวกแนว แบบท่านชอ นี่ก้แหล่มครับ ไหนๆก็ไหนๆละ

12. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ทำได้ ครับ รอชมดีกว่า

13. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ขายคันเก่าซื้อคันใหม่คับ

14. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มันก็ใช้งปเยอะอยู่นะ ต้องลองคิดดูครับ

15. onizuka_tc

onizuka_tc New Member Member

5
    0
    0
    ออกแบบในคอมพิวเตอร์ก่อน ถ้าสวย แปลงโลด

16. BOSS

BOSS New Member Member

49
    5
    0
    ถ้าชอบจริงๆก็ทำเถอะครับ ราคาก็คงพอๆกะแปลงหน้าlevแหละ เพราะมันก็ต้องเปลี่ยนทั้งหมดเหมือนกัน ดูอู่ที่มีฝีมือลองปรึกษาเค้าก่อนว่าทำได้มั้ย เงินคุณรถคุณไม่ต้องฟังใครมากก็ได้ครับ เคยเห็นEKแปลงหน้าหลังเป็นMazda3ก็มีครับ cefแปลงหน้าs15ก็เห็นบ่อยไป บางคนชอบบางคนบอกลาว อะไรแบบนี้เมืองนอกเค้าก็ทำกันเยอะแยะ เป็นตัวของตัวเองให้มากที่สุดของแบบนี้มันนานาจิตตังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้