ด่วนที่สุด เเจ้งโอนเงินได้เเล้วนะครับ HLC เรื่องเสื้อเดือนนี้ ขอค่าเสื้ออย่างเดียวนะครับเงินสะสมไม่ต

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 25 กันยายน 2010

?

คลิกไซร์เสื้อเเละโพสบอกไว้ด้วยนะครับ

โพลล์ปิด 10 ตุลาคม 2010
  1. M

8 โหวต
    20.0%
  2. L

17 โหวต
    42.5%
  3. XL

8 โหวต
    20.0%
  4. XXL

7 โหวต
    17.5%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เเจ้งเพื่อนสมาชิกทุกท่านด่วนที่สุด

จากการประชุมกันของเพื่อนสมาชิกส่วน1 เมื่อคืนนี้

ประกอบด้วย พี่สม พี่โจ้จีนู พี่โจ้นนท์ พี่ฮั่ง พี่ธง พี่โจ พี่ต้น

พี่เเมนJZ ปาล์ม ภาพ ดวง จิ้น และ เเมน

สรุปเรื่องเสื้อคลับได้ว่าปีนี้เราจะทำ สีเทา นะครับ

ราคาค่าเสื้อ ตัวละ 250

จึงเเจ้งให้เพื่อนสมาชิก ทราบดังนี้

1.รบกวนเพื่อนสาชิกเเจ้งเสื้อ ว่า ไซร์ไหน โดยการ คลิกโหวตเเละระบุลงกระทู้ต่อด้านล่างด้วยครับ

2.รบกวนเพื่อนสมาชิกโอนเงินเข้า บัญชี ธนาคาร กสิกรไทย

ชื่อ จิรายุ ชมภูนุช เลขที่ 6312054238 ออมทรัพย์

แล้วโทรเเจ้งผมด้วยนะครับ

3.รบกวนเพื่อนสมาชิกโอนเงินเข้าได้ตั้งเเต่วันที่ 1 ต.ค. ถึง วันที่ 10 ต.ค. 2553

เพื่อจะทำให้ทัน วันที่ 6 พ.ย. 53

4. เพื่อนสมาชิกท่านใด มีเพื่อน ที่ร่วมเป็นโซนๆที่ไม่ค่อยเข้าเวป รบกวนเเจ้งให้ท่านที่ไม่ค่อยเข้าเวปทราบด้วยนะครับ

เพราะเสื้อครั้งนี้ทำรอบเดียว ทำตามสั่ง สั่งเเค่ไหนทำเเค่นั้นเลยนะครับ

ปล. กระทู้ขอเป็นรายละเอียดไซร์เสื้ออย่างเดียวนะครับ

เเบบสีเสื้อนะครับ แต่ปกเสื้อใม่ใช่สีนี้

ชื่อผู้สั่งนะครับ

M
    แมน-แมน-ดวง-ยอด-กุ้ง-พี่ต้น-ภาพ-พี่เบน-พี่เบน-เทน-เทน-พี่โจ้-ปาล์ม-ปาล์ม-หนึ่งวีโก้-พี่รันpongtiger 1jz-พี่ธง-พี่ธง-พี่มุ๋ย-วินดีเซล-วินดีเซล-พี่จุ๋ย-พี่จุ๋ย-โต้ง-ตี๋_น้อยเดีย-Anti_Original

L
    บอล-อ๊อฟวีโก้-พี่โจ-พี่โจ-พี่โจ้-พี่นัน-พี่นัน-กุ้ง-พี่ต้น-พี่ต้น-อาท-พี่เเมน-กุ๊กไทเกอร์-พี่ฮั่ง-Ball_Chantaburi-โรส maxzac100-หมู-kakady-ตั้ม4812-Anti_Original-โมท-ป้อม-โต้ง-ที-ที-jarturon333-elek-พี่หนึ่งไมตี้ขาว

XL
    พี่ฮั่ง-พี่เขต-หนุ่มลาดบัง-Som TNG.-นัทกระบะสีขาว-นัทกระบะสีขาว-โมท-อ๊อฟไมตี้-มนตรี-พี่เอ๋-พี่โอ๋-พี่เก๋า-พี่ลพ-พี่นุ้ย-พี่นุ้ย-อาทโอเวอร์-พี่โฟค-ปุ๊ MTX 4D56-คุณหนึ่งไมตี้บรอน

XXL

พี่โจจีนู-HeLL ViGO-พี่เม้ง-พี่รัน-buscom15พี่ปู-พี่จุ๋ย-บอลไมตี้ขาวAV-พี่นุ้ย-moomaxkub-พี่โฟค

สีแดง คือผู้ที่ชำระเงินเรียบร้อยเเล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2010
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดันนหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยย

3. ดันไว้ เสื้อจะเสร็จแว้วววววววววว อิอิ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ใครยังไม่ได้โอน จัดเลยคับผม

5. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    จัดกันให้ใวววววววเลยครับ

6. รีบๆๆหน่อยครับ
    ตั้มราม2

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    จัดปาย........ด่วน ๆ งาม ๆ

8. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยาวไป ยาวไปปปปปปปปปปปปปปปปป คับ

9. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ดันอีกหน่อย
    โต้ง เพชรเกษม อิอิ

10. UP UP UP
    ตั้มราม2

11. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    เคยไปมิตติ้งแค่ครั้งเดียวครับเลยไม่กล้าสั่ง ตอนนี้ยังทันอยู่รึป่าวครับ อยากได้มั้งครับ

12. แล้วจะทันใส่ป่าวเนี้ย

13. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    เผื่อผมตัว

14. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    รีบจ่ายๆนะครับ...เดี๋ยวของหมด...

15. แล้วจ่ายยังคุนนนนนนนนนนนนนนนะ ยังไม่แดงสักที

16. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ลงชื่อไปเลยครับ ไม่ต้องกลัว

พี่เขา เหลืองครับพี่ธง เอิ๊กๆ

17. :sad::sad::sad::sad::sad: ไม่ต้องกลัวครับว่าแต่ใส่เสื้อไซด์ไหนครับผม :sad::sad::sad::sad::sad:
    รีบแจ้งพร้อมโอนเงินด่วนครับจะได้ทันงาน 6 พย ครับ

ตั้มราม2

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ตุลาคม 2010
  18. ช่ายยยยยยยยยยยยยยย

19. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอดันหน่อย

20. เด็กสาย2

เด็กสาย2 New Member Member

18
    0
    0
    ผมยังสังทันอยู่ป่าวครับเนี่ย

21. ทันครับใส่ไซด์ไหนรีบแจ้งด่วนครับที่สำคัญอย่างลืมโอนตางค์นะครับ
    ตั้มราม2

22. UP UP UP แต่เช้า
    ตั้มราม2

23. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  24. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ดันไปปปปปปป

25. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    ของผมเพิ่มไซร์ m อีกหนึ่งตัวนะครับพี่แมน

สรุป 2 ตัว L หนึ่งตัว
    M หนึ่งตัว

26. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ร้อยตัวพอไหม...........

27. ใกล้เขามาอีก1วัน สำหรับท่านใดยังไม่จ่ายรีบหน่อยครับบบบบบ

28. รีบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหน่อยครับ
    ตั้มราม2

29. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ให้วันเสาร์นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้