เชิญพี่น้อง Sport Truck ร่วมงานแข่งรถทางตรง 201 เมตรที่พีระเซอร์กิต พัทยา

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Smother, 16 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เชิญพี่น้อง Sport Truck ร่วมงานแข่งรถทางตรง 201 เมตรที่พีระเซอร์กิต พัทยา

วันเสาร์ที่ 18 กันยายน พี่น้องท่านใดว่างหรือไม่รู้จะไปไหน​

ไปดูการแข่งขันกันนะครับ งานเริ่ม 16.00 ถึง เที่ยงคืน​

จัดโดยคุณสมจิตร คุ้มวิเชียร (สมจิตร กาญจณบุรีเทอร์โบ)​

***ของรางวัลมากมาย มีรุ่นให้ลงกันเพียบ***

++++++++++รุ่นพิเศษ "กระบะภาคตะวันออก"++++++++++

2. binary

binary New Member Member

59
    2
    0
    แล้วเจอกันครับ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ใครว่าง เชิญนะครับ

อยากให้ไปกันเยอะๆ

แว่วๆมาว่า รถจากสำนักดังๆ ไปกันเยอะ

งานนี้น่าจะเป็นครั้งแรกในรอบหลายปี ที่เอารถแดร๊คมาวิ่งในสนามพีระ

สงสัยให้ถาม 081-250-5066 พี่จิตร กาญจนบุรี เทอร์โบ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ก็ไปวิ่งมานะครับ

5. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    เริ่มช้า และเลิกดึกไปหน่อย
    เนื่องจากตอนกลางวันมีการใช้สนามทำกิจกรรม
    กว่าจะได้เข้าไปใช้พื้นที่ก็ประมาณ 6 โมง
    เลยได้เริ่มแข่งรุ่นแรก ประมาณทุ่มครึ่ง ที่สำคัญ เจอน้องหมากลั่นแกล้งวิ่งสำรวจแทร็คอีกต่างหาก
    ผิดผลาดประการใด ขออภัยไว้นะที่นี้ครับ

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    น้องมาแม่งมาเดินแบบ สนามกลายเป็นแคทวอคมันเลยน่ะ ไว้คลายมาลงรุ่นเรเดียล พอดีมาช้าน่ะครับไม่ได้ซ้อมเลย

7. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    สนามหน้าขอสัญญาว่า ใครเตะหมาตาย แอนตาซิล จ่าย 500 ครับ

8. chogoun_6969

chogoun_6969 New Member Member

24
    0
    0
    หุหุ.....แม่ะๆๆเล่นเอา คอมอเล มาลงมั่วเลยไม่ว่าจะเป็นรุ่นไหนก็มีคอมะเลมาลงด้วยไม่รุว่า
    ตังกติกาไว้ทำไมกันคับพี่น้องคับ...ตั้งไว้แล้วก็ไม่ยอมตรวจเลยปล่อยวิ่งมั่วกันเลยคับพี่น้องคับ
    ..ไดเร็คๆอย่างผมจะไปสู้ไรล่ะ คอมะเล มันแรงจะตาย คราวหน้ารบกวนพี่กรรมการตรวจสอบ
    ด้วยนะคับพี่น้องคับ...แต่ว่าก็ว่านะคับมันโครต..ตินิดเดียเปิดเครื่องดูกันหน่อยคับพี่น้องคับกรรมการคับ

9. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    น่าไป มากแต่ไกลสุดๆๆๆๆๆๆ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปสุราดบ้างดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้