ขอถามเรื่องท้ายตัด ek9 ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 17 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    คืออยากรู้ว่าถ้าเอา ท้ายตัด EK9 มาใส่แทนท้ายเดิมอ่ะครับ มันจะต่อแทนท้ายเดิมได้มั๊ยครับ แล้วค่าใช้จ่ายมันประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยครับ

2. ใส่ EK4 ประตูไม่ได้ครับ แต่ใส่ Coupe ได้พอดีเลย ค่าใช้จ่ายในการตัดต่อแล้วแต่อู่
    ส่วนค่าจดทะเบียน ดัดแปลงสภาพ ทำทุกอย่างให้ถูกต้องตามกฎหมาย มีคนเคย
    ทำมาเค้าหมดกับขนส่งไปประมาณ 3 แสน

คุ้มไม่คุ้ม อันนี้ไม่รู้ แล้วแต่ชอบ

3. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    โอ้ ...... ไม่คุ้มเลยครับพี่ ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้ครับ คือพอดีผมกำลังจะทำสีใหม่ เลยอยากรู้อ่ะครับ เห็นพี่ชอลิ้วเฮียง กำลังทำสีใช่มั๊ยครับ พอจะมีสีสวยๆแนะนำน้องมั่งมั๊ยครับ ;)

4. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    3 แสนนี่ซื้อ EK 9 เต็มลำมาวิ่งเอาทะเบียนคันเดิมใส่ วิ่งเล่นๆคอยหลบๆตำรวจดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้