ยางกินในครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย birdkungcub, 16 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ไปตั้งศุนย์มาแล้วช่างบอกว่ารถโหลดแล้วล้อจะแบะออก เขาบอกว่าต้องดัดคอม้า แต่ผมไม่อยากดัด พอจะมีวิธีอื่นไหมครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รอ GURU คับ เพราะ Gu ไม่ รู คับ :: อยากรู้เหมือนกานๆ

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  4. birdkungcub

158
    1
    0
    มีรูปให้ดูไหมครับ แล้วราคาเท่าไหร่หรอครับ

5. ราคาเจ็ดพันกว่าบาทครับ ซื้อคอม้าได้สองชุด

6. birdkungcub

158
    1
    0
    หยั่งงี้ก็แปลว่า รถที่โหลดต้องล้อแบะทุกคันใช่เปล่าครับ แล้วถ้าเปลี่ยนมาใส่โช๊คสตัสปรับเกรียว มันจะมีส่วนทำให้ล้อหายแบะไหมครับ

7. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ผมคิดว่าไม่น่าจะเกี่ยวกันนะครับ

8. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ใช้ตัวปรับแคมเบอร์ซิครับ ติดต่อพี่กอล์ฟเลย ผมก็ซื้อกับพี่กอล์ฟ ของผมใช้ล้อหลังอย่างเดียวครับ เพราะเคยกินยางในมา แต่ถ้าใส่หน้าหลังได้จะดีครับ แล้วก็ปรับตามสเปค หรือ ปรับให้ลบน้อยหน่อยก็ได้จะได้ไม่กินยางครับ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อาการกินยางนี่ ฟังจากเสียง จะประมาณไหนคับ เพราะตอนนี้ยางมันหอนดังแล้วงะ

10. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ซื้อปรับปีกนกบนสิครับ พี่กอล์ฟก็มีขาย ทั้งหน้าและหลัง ก็มีประโยชน์ดีนะครับ

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามลิงค์ด้ายล่างของผมเลยครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้