ท่านใดมีกระปุกเพาว์เวอร์ TFR เหลือใช้บ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 13 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ท่านใดมีกระปุกพวงมาลัยเพาว์เวอร์ TFR (ที่ใช้งานได้นะ) เหลือใช้บ้างครับ ขอบริจาคราคาเป็นกันเอง ๆ หน่อยครับ :cry:

2. พี่ๆน้องๆท่านใดมีก็ช่วยกันหน่อยคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ขอบคุณครับตาป็อป

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ของเก่าเสียหรอคับ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ครับมีอาการรั่ว และทำให้พวงมาลัยมีอาการแข็งครับ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตามหาต่อครับ

7. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    รั่วที่ตัวกระปุกส่วนไหนเหรอครับคุณบี...??
    ของผมก็เคยซึมที่บริเวณฝาของตัวกระปุกพาเวอร์ ตรงที่ตั้งระยะฟรีอะครับ เคยถ้าราคาปทุมวันเล่นดู แพงคโตรเลยครับ5500-7000บาทเป็นของMUนอกใส่มังกรได้ ราคาแรงจัดเลยให้ช่างเปลี่ยนชุดซ่อม+ล้างและเรียงลูกปืนใหม่ก็หายใช้งานได้ปกติจนถึงทุกวันนี้ครับ ราคาค่าของ+ค่าแรงไม่ถึงพันครับ
    ปล.ส่วนมากตัวกระปุกถ้าสกูรตั้งระยะฟรีพวงมาลัยมันไม่จมลงไปรึกมากชนิดที่ว่ามิดด้ามเขาจะไม่เปลี่ยนกันครับ ใช้เปลี่ยนชุดซ่อมเอาครับ คุณบีลองดูครับผมว่าหายครับ

8. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาช่วยหาครับ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตอนนี้กำลังถอดมาเช็ดครับ ถ้ารั่วล่าง แล้วแกนใหญ่สึก สงสัยจะงานเข้า เฮ่อ.............

10. พี่ๆน้องๆใครมีบ้าง

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาบอกว่าได้แล้ว และใส่เรียบร้อยแล้วครับ

12. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้