โช๊คตาย ซ่อมไม่ได้แล้วหรือครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wanted69, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    พอดีไปทำโช๊คมาจากร้านนนึงไม่ถึง หกเดือน แล้วทีนี้ไปถอดทำช่วงล่างอู่ประจำ เค้าบอกโช๊คตาย ก็เลยเอาโช๊คไปแก้ร้านเดิม เค้าว่าซ่อมไม่ได้ จริงรึเปล่าครับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไม่จริงครับ ซ่อมยังไงก็ซ่อมได้ โช้คสามารถเปลี่ยนอะไหล่ได้ทุกชิ้น

3. Wanted69

242
    8
    18

แบบนี้แสดงว่าร้านไม่อยากแก้ไขให้หรือเปล่าครับ

4. Wanted69

242
    8
    18

แบบนี้แสดงว่าร้านไม่อยากแก้ไขให้หรือเปล่าครับ

5. Wanted69

242
    8
    18
    ทีร้านดีๆแนะนำกันไหมครับ

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ลองเปลี่ยนร้านดูซิคับ เพราะเราไม่รู้หรอกว่าแต่ละร้านจะฟันกันขนาดไหน

เข้าหลายๆร้านเช็กดูก่อน

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ จะแนะนำบอกถูก

แต่ถ้าอยู่แถวๆ รามอินทรา มีนบุรี

มาร้าน เด๊ก โช๊คอัพ ก็ได้ครับ อยู่แถวๆ ซาฟารีเวิร์ล รับประกันความพอใจ

8. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ส่วนใหญ่ ซ่อมได้ แต่อาจจะมีบางรุ่นที่ซ่อมไม่ได้ ไม่มีอะไหล่

9. Wanted69

242
    8
    18
    ล่าสุดคุยกับอีกร้านนึงเค้าว่าซ่อมได้ เดี๋ยวจะลองเข้าไปดู ถ้าทำได้จริง แสดงว่าอู่เก่าเค้าไม่อยากแก้งานให้ใช่ไหมเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้