รายชื่อคน สั่งคิ้วรอบคัน R-30 ที่จ่ายตังแล้ว และผมทยอยส่งของให้บางส่วนครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 19 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เนื่องจากโพส ไว้ตั้งแต่เดือนที่แล้วนะครับ ส่วนใครที่ยังนิ่งผมถือว่าคุณ ไม่สนใจ
    ผม จะจัดการส่งให้สำหรับคนที่จ่ายแล้วเท่านั้นนะครับ ส่วนคนที่ยังไม่จ่าย
    หรือเงียบ ผม ให้คุณตามงานกันเองละกันนะครับ

ส่วนคนที่จ่าย หรือดอนมาแล้วต้องขอโทษที ทีช้า เพราะเพิ่งกลับจาก สงขลา
    และเป็นไข้มา อาทิตย์ นึง แล้ว ยังใงจะรีบ ติดต่อเพื่อส่ง สินค้านะครับ

รายชื่อคนที่สั่งจอง คิ้วรอบคันไว้นะครับ.....ขาดตกใครไปแจ้งได้เลยนะครับ
    1..คุณ aa. .......เจแปน..........2 ชุด...จ่ายแล้ว............ส่งแล้ว
    2..บอส... สงขลา...................1ชุด.....โอนมาแล้ว........นัดส่งงานแข่งสนามหน้า 17-18 กันยายน
    3..คุณต้น.... ศรีนครินทร์.......1ชุด.....โอนมาแล้ว...
    4..คุณเต้....สมาชิก................1 ชุด....โอนมาแล้ว... ...รับของแล้ว
    5..ไอ้ป๋อง...ข้างบ้าน..............1ชุด.....จ่ายแล้ว.............รับของแล้ว
    6..คุณหนึ่ง...สีบอร์น.............1ชุด.....โอนมาแล้ว........นัดรับที่สนามแข่ง สงขลา
    7..เอ๋........ ราชบุรี.................1 ชุด....จ่ายแล้ว.............รับของแล้ว
    8..โตโต้...ราชบุรี..................1 ชุด.........ได้ข่าวว่าขายรถแล้ว
    9..พี่โต้..เชียงใหม่.................1 ชุด...โอนมาแล้ว......ส่งของเรียบร้อยแล้วครับ
    10..คุณธง..ระยอง.................1ชุด....โอนมาแล้ว.....รับของแล้ว
    11..น้องบุ้ง..ปทุม...................1ชุด.....จ่ายแล้ว...........รับของไปแล้ว

ส่วนคน...ที่ยังไม่ติดต่อมาโทรหาผมได้เลยนะครับ ของเสร็จหมดแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2010
  2. ดันอย่าให้ตกของเสร็จแล้ว wow wow

3. lorkode

552
    1
    0
    รายชื่อ อัพเดท ตลอดนะครับ

4. upupup

5. อัพ ๆๆๆๆ

6. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
  7. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    ของผมเอามาส่งทั้ง2อย่างเลยน้า ด่วนๆนะครับออกค่าน้ำมันให้

8. lorkode

552
    1
    0
    เด๋วจัดให้ ถึงบันไดบ้านเลยครับคุณเต้

9. lorkode

552
    1
    0
    ตอนนี้ เหลือ ผู้ที่ยังไม่ได้รับ ของ 2 คนครับ
    1...คุณต้น ศรีนครินทร์..........1 ชุด
    2...คุณ หนึ่ง..........................1 ชุด

เด๋วผมจะติดต่อไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้