13-17 กย. ใครอยู่หัวหินบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 13 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    13-17 กย. ใครอยู่หัวหินบ้าง

มาพานู๋ไปเที่ยวหน่อย

พึกที่ ฮอลิเดย์อิน เน้อ

2. panod

panod New Member Member

14
    0
    0
    ผมอยู่ครับ ทำงานที่ โรงแรมดุสิตครับ มีอะไรให้รับใช้ โทรได้ครับ 0866196332 (เมย์) สมาชิกใหม่ครับ

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    โหว...ไม่บอก จะได้แพลนอยู่ เพิ่งหนีกลับมา กทม เนี่ย พี่

แนะนำ แวะเที่ยววัดห้วยมงคล กินข้าวที่ไร่องุ่น แวะน้ำตกป่าละอู ทางดี พี่ รถเตี้ยไปได้สบายมาก ซิ่งมันส์เลย

อย่าลืมแวะ กินเค้กมะพร้าวอ่อน@บ้านใกล้วัง อากาศดีดี วิวสวยๆ ริมทะเล

เย็นๆ ห้ามพลาด ตลาด ชิเคด้า แต่มีเฉพาะ ศุกร์ เสาร์ นะพี่ ญ เยอะๆ ;););)

4. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    เพลินวานด้วย ถ่ายรูปแหล่ม

5. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    กลางวัน ขำ ขำ อย่าลืม เตี๋ยวนายหอย ....
    เย็นๆ ถ้าอยากอร่อย อลังการณ์ ต้อง ร้านขันน้ำ

รู้แต่เรื่องของกิน อะ ที่เที่ยว ไม่ค่อยมักเท่าไร

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: ไป Honeymoon รอบที่ 100 อ่ะดี้ ลุงหนุ่ม......

7. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ผมลงวันที่16กลางคืนน่ะครับ แฟนผมอยู่บ่อฝ้าย กลับเกือยทุกอาทิตย์ แล้วอยากไปเที่ยวแบบไหนล่ะครับ ท่าน

8. omepotato

omepotato New Member Member

6
    0
    0
    น ว ด มั้ ย เ พ่ เ ดี๋ ย ว ใ ห้ ส่ ง ถึ ง ที่ เ ร ย ย ย อิ อิ อิ

9. น้องพีชชี่

น้องพีชชี่ New Member Member

37
    1
    0
    แนะนำร้านเหล้าเปิดใหม่อีกร้าน เปรี้ยวปาก อยู่หนนตกหน้าบ้านอิสระ

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    หัวหิน นี่ ผมเงินหล่น มาหลายรอบ แง่ม ๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้