ช่วยแนะนำการใส่ปั้มติ๊กให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย oxe, 7 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oxe

oxe New Member Member

54
    0
    0
    ช่วยแนะนำการใส่ปั้มติ๊กให้หน่อย
    ยิ่งแนะนำเป็นรูปภาพ จะดีมาก รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วย
    ขอบคุณครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รู้ผู้ชำนาญการมาตอบ พร้อมรูปอธิบายครับ

3. jeep911@D-Maxclub.net

[email protected] New Member Member

65
    1
    0
    รอด้วยคนคับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เดี๋ยวว่างๆจะพยายามวาดรูปมให้ดูนะครับ

5. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0

Uploaded with ImageShack.us
    เครดิต...โค้ชเจี๊ยบ
    หรือ>>http://racingweb.net/forums/showthr...%E4%C1%E8%E0%BB%E7%B9%C1%D2%B7%D2%A7%B9%D5%E9........

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:12:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:11:26 ----------

Uploaded with ImageShack.us
    เครดิต...โค้ชเจี๊ยบ
    หรือ>>http://racingweb.net/forums/showthr...%E4%C1%E8%E0%BB%E7%B9%C1%D2%B7%D2%A7%B9%D5%E9........

6. oxe

54
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ชัดเจนมาก

ถ้าใส่แบบไม่มี REGGULATOR ได้ไหมครับ(แบบว่างบไม่พอ)

จะมีผลอย่างไรบ้าง

7. pandabank

2,427
    4
    0
    ของพี่เครื่องคอมมอนเรลป่ะครับ

ไม่ต้องใช้เร็กกูเรคก็ได้ครับ

8. oxe

54
    0
    0
    เครื่องคอมมอนเรลครับ ไม่ใช้ REGULATOR จะต่อยังไง

9. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ผ่านถัง a ครับ หากดูดไปใช้แล้วเหลือ มันจะดันออกจากถัง a ครับ แต่ถ้าไม่ใส่เรกูเรทแรงดันช่วงรอบปลายจะไม่ได้เพิ่มขึ้นตามบูสครับ
    ใส่ไว้ก็จะดีกว่า.....นะคับ

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ถ้าคิดว่าปั๊มติ๊กใหญ่พอก็ไม่ต้องใส่ก็ได้ครับ

แต่ใส่ก็ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้