อยากรู้เกี่ยวกับ gen5 (pop-up)อะคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Mod...kub, 30 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    คือผมสนใจเจ้าgen5อะคับก้อเลยอยากรุ้อะคับพี่ ว่าเรื่องอะไหล่ การsettingรถ การซ่อม แล้วก้อเครื่องเหมือนเจ้าgen6อะป่าวคับ คือสนใจอะคับใจก้อชอบรูปทรงเจ้าgen6อะคับ แต่ชอบไฟpop-upเจ้าgen5อะคับ ถ้าจะface-off แบบ200sxก้อกระไรอยู่คับ(ล้อเล่นอะคับ:D ) ไงก้อรบกวนด้วยก้อแล้วกานคับ ขอบคุนค้าบบ:D

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    เข้าไปที่ www.celica-thailand.com เลยครับ
    linkตรงเข้า webboard ที่ www.freeforum101.com/exmo ครับ
    มีทุกอย่างสำหรับ celica ค้าบบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้