เกณฑ์ ผมอยากทำสี

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย sahaphol thong-on, 10 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sahaphol thong-on

sahaphol thong-on New Member Member

16
    1
    0
    89 สีขาว อยากทำสีทั้งคันสีเก่าแตกลายงาแล้ว มีผุขอบกระจกด้านหลัง ส่วนอื่นก็อาจจะมีขอบชายบังโคลนเล็กน้อย
    ยกเครื่องออกทำสีในห้องเครื่องด้วย ถ้าให้ขยับเครื่องถอยอีกสัก 1 นิ้ว เพื่อให้เพลาขับตรง จะได้ไหม วาง B20B
    มา แล้วทำให้ไมล์วัดรอบทำงานด้วย เบ็ดเสร็จราคาเท่าไหร่ (กันเองนะ)

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ขับรถไปอู่เลย อยู่ไม่ไกลกัน เอาไปให้เกณท์ดู..................

3. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    งานเข้าแล้วงัย !!!!

4. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ไม่อยากให้งานเข้าหรอคับ พี่เกณฑ์ อิอิอิ

5. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ราคาทำสีประเมินได้แต่ราคาแก้งานคนอื่นมันตีไม่ถูกอะครับเอารถมาดูดีกว่า

6. bigbom69

bigbom69 New Member Member

1,245
    6
    0
    ทำไปเลยคับ...

7. tahunited

tahunited New Member Member

23
    2
    0
    ขอเเผนที่สักหน่อยนะครับ

โบนัสปีหน้าจะไปอาบสีใหม่อะครับ

8. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    เราก็อยากทำบ้างจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้