ถึงน้องที่โทรหาผมเรื่อง Toyota MRS

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 20 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้รับสายรอบสอง และไม่ได้โทรกลับครับ พอดีตอนโทรมาครั้งแรกผมกำลังขับรถไปนครนายก ตอนโทรมารอบสองผมก็ติดดูรถดริฟอยู่ แล้วเพิ่งมานึกได้ตอนนี้ว่าน้องโทรมานี่หว่า โทษทีครับ เหอๆๆๆ

เรื่องโตโยต้า MRS ผมไม่ค่อยรู้รายละเอียดอะไรมากครับ ยังไงถ้าอยากได้ข้อมูล MRS จริง ให้ไปดูข้อมูล หรือขาดข้อมูลตรงไหน ให้สอบถามเพื่อนๆ ขาว MRS ที่ www.siamspeed.com เลยครับ เพื่อนๆในนั้นทุกคนพร้อมให้คำปรึกษาครับ ได้ข้อมูลที่ถูกต้องชัดเจนแน่นอนครับ

ยังไงลองดูนะครับ ขอให้ได้รถที่ถูกใจ

2. แหมๆ ก็ไม่ค่อยรับโทรสับ เหมือนกันแหละว้าาาาาาาาา

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รับแล้วรอบแรก แต่ผมกำลังขับรถทำเวลาอยู่อะพี่ เด๊ยวไปงานแข่งไม่ทัน เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้