ถามหน่อย d16y8 ทำครัชแบบไหนดีระหว่าง ผ้าผสมทองแดงกับที่เป็นทองแดงเลย แล้วก็แบบก้อนมันต่างกันหรือดีกว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 8 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ช่วยทีครับ มีร้านแนะนำหน่อยก็ดีครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เหมือนเคยถามแล้วนี่

กระทู้หายไปไหนแล้ว

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    อยู่ดีดีมันก็ตอบเพิ่มไม่ได้ไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะอะไร

ช่วยหน่อยครับ

4. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ทองแดงเมื่อยหน่อย แต่ออกตัวจี๊ดๆๆ พุ่งๆๆ
    กึ่งทองแดงขับสบายๆเกือบเท่าของเดิม ออกตัวดีกว่าเดิมระดับนึง

ถ้าขับในเมืองรถติดๆ กึ่งทองแดงก็พอครับ

แต่ถ้าขาซิ่งชอบออกตัวแรงๆเอี๊ยดๆ ก็จัดทองแดงไปเลยครับ เมื่อยหน่อยแต่ได้ฟิวส์

ตอบตามความรู้นะครับ..

5. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    ระวังปั้มครัชรั่วบ่อยนะครับ อย่าเอาแบบแข็งมาก

ของผมเปลี่ยน 2-3 เดือน / 1 ชุดเลย (ลูกยางปั้มครัช)

แต่แข็งมาก คนอื่นขับไม่ได้เลย แต่เราน่ะชินแล้วพอไหวอยู่

ออกตัวสั่นเป็นจ้าวเข้าเลยครับ ^______^
    เครื่องก็ไม่แรง ไม่รู้ทำไปทำไม ขับก็ยาก อิอิอิ

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เหมือนผมเลย ใส่เพราะว่าสเต็ปต้นแคมเดี่ยวยังมันต้องมีอ่ะ ฮ่าๆ

7. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ช่ายยย สั่นเป็นเจ้าเข้าเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้