รบกวน อีกสักรอบสิครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย oil rotary FC3S, 14 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil rotary FC3S

oil rotary FC3S Guest

0
    0
    0
    ผมใช้รถ รุ่นu12 ว่างเครื่องsrฝาแดง เวลาออกตัวแรงแล้วกินซ้ายเป็นเพราะอะไรครับ
    ใครทราบช่วยตอบผมทีนะครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    รถมันแรง ก็เป็นแบบนี้ทุกคันอะครับ
    ต้องดูช่วงล่าง เกียร์ด้วย ยาง อีก หลายๆ อย่าง ขับหน้ามันก็เป็นแบบนี้

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผมเป็นแต่ล้อซ้ายฟรีมากกว่าอ่ะครับ รอท่านอื่นนะครับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มันหลายส่วนนะ

ยิ่งถ้าออกแรง ๆ น้ำหนัก ศุนย์ ช่วงล่าง เกี่ยวหมด

แต่ความจริง พี่ติ่ง เคยบอก แถซ้าย เร่ื่องธรรมชาติ แต่ไม่ได้มากนะ
    เพราะเกียร์ เครื่อง น้ำหนักอยู่ทางซ้ายมากกว่า :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:18:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:18:12 ----------

มันหลายส่วนนะ

ยิ่งถ้าออกแรง ๆ น้ำหนัก ศุนย์ ช่วงล่าง เกี่ยวหมด

แต่ความจริง พี่ติ่ง เคยบอก แถซ้าย เร่ื่องธรรมชาติ แต่ไม่ได้มากนะ
    เพราะเกียร์ เครื่อง น้ำหนักอยู่ทางซ้ายมากกว่า :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้