ขอสอบถามนิดนะครับ A/F B14 GA16DE

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย watcharac, 3 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    คือ ตอนนี้ มันเสียจนใช้ไม่ได้แล้วอะครับ (ล้างจนเปื่อยแล้วมั้ง)

อยากสอบถามว่าผมจะหาซื้อได้ที่ไหน อู่ของคุณพี่ติ่ง จะมีขายมั้ยครับ

เพราะตอนนี้ผมต้องขับด้วยก๊าซตลอด อยากจะให้เครื่องได้โดนน้ำมันบ้างอะครับ

กลัวเครื่องจะน้อยใจและลาโลกไปก่อน

หากใครมีขายหรือมีร้านแนะนำ ยังไงรบกวนบอกผมทีนะครับ

เครียดมาหลายวันแล้ว :cry:

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :embarassed:

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    แอร์โฟ GA 16 นี่สงสัยเรื่องใหญ่ มือสอง ญี่ปุ่นไม่น่ามีหรือป่าว ผมเคยเซ็คราคาศูนย์มา หมื่นเก้า สลบเลย
    ไม่รู้ ว่าใช้ของ GA 15 ได้หรือป่าว รอ ท่านต่อไปคับบ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ของหมดครับ มีเท่าไรก้อหมด เพิ่งขาย อันสุดท้ายไป เมื่อ3 อาทิตย์ ที่แล้วมั้ง :D:D:D:D

4. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    พี่ติ่งขายไปอันละเท่าไรเหรอครับ

ผมจะได้พอรู้ราคา ไว้ต่อรองกับเจ้าอื่นได้

5. boysiam

boysiam New Member Member

186
    0
    0
    ผมคิดว่าน่าจะเอาตัวอื่นมาแปลงใส่ได้นะ(มือใหม่คับอิอิ)

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ขายไป 2500 ( เฉพาะ แอร์โฟล ) :D:D:D:D

7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตามพี่ใหญ่ไปค้าบ

8. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    เคยถามร้านอะไหล่ บอก ใส่ ตัว 15 ได้ แต่ต้องเอามาแปลง ลองหาข้อมูล ดูนะคะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้